Maoni na ushauri wenu

Riz king

Member
Dec 30, 2018
72
125
Wakuu habar za adhuhuri. Naitaj msaada kwenu nna diploma ya clinical medicine nliyopata GPA ya 4.0 je wakuu endapo nikienda shule mwaka huu kama nilivopanga ntaweza chaguliwa chuo gani MD kwa haraka

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom