Maombi ya nafasi za masomo ya Afya

killo

killo

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
402
Points
225
killo

killo

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
402 225
Habari Wandugu,

Nina mdogo wangu anahitaji sana nafasi ya masomo ya afya haraka katika fani ya
  1. Assistant Clinical
  2. Pharmacy Certificate
  3. Nursing Certificate

Qualification zake ni
  • History B
  • Geography C
  • Language B
  • General Study D

Ndugu zangu, naombeni sana msaada wenu, maana mtu akikuambia anataka kusoma hilo ni jambo jema na huna budi kumpigania.

Choice za Shule azipendazo lakini pia mwaweza shauri nyingine.
  1. Hydom '1st choice
  2. Dareda '2nd choice
or

  1. Kiomboi '3rd choice
  2. St Gasper '3rd choice
  3. Mbulu '3rd choice
  4. Karatu '3rd choice



Nitawashukuru sana ndugu zangu kama mtanisaidia kwa hili. Kwa mawasiliano zaidi tafadhali wasiliana na kwa PM
 
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
3,030
Points
2,000
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
3,030 2,000
ingia kwenye thread iloandikwa ni lini post za vyuo vya afya zitatoka utapata majibu ya maswali yko
 
M

MHIKA

Member
Joined
May 13, 2015
Messages
14
Points
20
M

MHIKA

Member
Joined May 13, 2015
14 20
Samahan kama ntakuu udhi kaka iv uko wap yawezekana 2kasaidiana mwazo kidogo
 
shizo mkax

shizo mkax

Senior Member
Joined
Feb 5, 2015
Messages
193
Points
225
shizo mkax

shizo mkax

Senior Member
Joined Feb 5, 2015
193 225
Habari Wandugu,

Nina mdogo wangu anahitaji sana nafasi ya masomo ya afya haraka katika fani ya
  1. Assistant Clinical
  2. Pharmacy Certificate
  3. Nursing Certificate

Qualification zake ni
  • History B
  • Geography C
  • Language B
  • General Study D

Ndugu zangu, naombeni sana msaada wenu, maana mtu akikuambia anataka kusoma hilo ni jambo jema na huna budi kumpigania.

Choice za Shule azipendazo lakini pia mwaweza shauri nyingine.
  1. Hydom '1st choice
  2. Dareda '2nd choice
or

  1. Kiomboi '3rd choice
  2. St Gasper '3rd choice
  3. Mbulu '3rd choice
  4. Karatu '3rd choice



Nitawashukuru sana ndugu zangu kama mtanisaidia kwa hili. Kwa mawasiliano zaidi tafadhali wasiliana na kwa PM
In fact applications zote za afya kuanzia certificate na diploma tayari zimeshafungwa tangu tar 2 agosti. Lkn kuna baadhi ya vyuo vya private bado wana nafasi za application. Ajaribu kuapply city college of health and allied science kupitia web yao ya chuo. Chuo kipo dar, tandika, mahunda street karibu na ukuta wa bandari
 
M

mwananyoro

Member
Joined
Jun 30, 2015
Messages
47
Points
0
M

mwananyoro

Member
Joined Jun 30, 2015
47 0
Habari Wandugu,

Nina mdogo wangu anahitaji sana nafasi ya masomo ya afya haraka katika fani ya
  1. Assistant Clinical
  2. Pharmacy Certificate
  3. Nursing Certificate

Qualification zake ni
  • History B
  • Geography C
  • Language B
  • General Study D

Ndugu zangu, naombeni sana msaada wenu, maana mtu akikuambia anataka kusoma hilo ni jambo jema na huna budi kumpigania.

Choice za Shule azipendazo lakini pia mwaweza shauri nyingine.
  1. Hydom '1st choice
  2. Dareda '2nd choice
or

  1. Kiomboi '3rd choice
  2. St Gasper '3rd choice
  3. Mbulu '3rd choice
  4. Karatu '3rd choice



Nitawashukuru sana ndugu zangu kama mtanisaidia kwa hili. Kwa mawasiliano zaidi tafadhali wasiliana na kwa PM
yani kaka hapo sahau kupata kozi yoyote ya afya kwa sababu hana hata somo moja la sayansi
 
lemayan92

lemayan92

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
866
Points
250
lemayan92

lemayan92

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
866 250
Niambie amepata nini o level kwa masomo ya physics, biology, mathematics and chemistry. Kama ana C mbili au Tatu kati ya hizo naweza nkakwambia uende wap
 
F

fred beng

Member
Joined
Mar 31, 2013
Messages
48
Points
0
F

fred beng

Member
Joined Mar 31, 2013
48 0
Niambie amepata nini o level kwa masomo ya physics, biology, mathematics and chemistry. Kama ana C mbili au Tatu kati ya hizo naweza nkakwambia uende wap
kuna m2 ameomba medical lab kwa chem-C, bios-D, math-D & geog-D vp atapata kwel? ila physics ana mswak
 
lemayan92

lemayan92

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
866
Points
250
lemayan92

lemayan92

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
866 250
kuna m2 ameomba medical lab kwa chem-C, bios-D, math-D & geog-D vp atapata kwel? ila physics ana mswak
Hiyo haifai kwa diploma ya kozi za afya, lakini nadhan anaweza kupata certificate ya kozi flan ya afya, labda nursing. Mimi nilkua nataka kusaidia diploma na sio certificate ndugu yangu. Good day
 
jamesarberto

jamesarberto

Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
19
Points
0
jamesarberto

jamesarberto

Member
Joined Aug 24, 2015
19 0
Hiyo haifai kwa diploma ya kozi za afya, lakini nadhan anaweza kupata certificate ya kozi flan ya afya, labda nursing. Mimi nilkua nataka kusaidia diploma na sio certificate ndugu yangu. Good day
jaman nina c3 za olevel kwenye masomo ya science ya physics,chemistry na biologia ila math nna E nmeomba diploma ya mdical lab science pale st francis medical collage je naweza pata wadau
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
8,045
Points
2,000
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
8,045 2,000
mkuu huyo mdogo wako alipataje o-level? hasa masomo ya science... hayo ya advance wala hayamsaidii kitu hapo.
 
C

CHILUMATE GS

Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
17
Points
0
C

CHILUMATE GS

Member
Joined Jul 31, 2015
17 0
mkuu mbona unatuchanganyia madawa unauliza kuhusu afya na umeweka matokeo ya arts kwa asilimia kubwa,,Fanya vitu kwa uhakika bana uone unasaidiwaje namaanisha wema matokeo ya science ,biology,chemistry ,math physics,,izo maenglish ztafata baadae kama hajasoma ayo masomo,,utoe thread yako kabisa,,mana akuna uchawi uo ndo ukweli
 
Nikky loyce

Nikky loyce

New Member
Joined
Jul 15, 2019
Messages
3
Points
20
Nikky loyce

Nikky loyce

New Member
Joined Jul 15, 2019
3 20
Samahani jaman naomba msaada wenu....mdogo wangu amefanya application kweny coz ya clinical medicine lakini haja chaguliw je anaweza katuma maombi vyuo vya private (japo kuw application umefungiwa)je atapata nafasi kweny coz hiyo?na je vyuo hivyo ni vipi??
 
JAPHA ED

JAPHA ED

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2016
Messages
413
Points
250
JAPHA ED

JAPHA ED

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2016
413 250
Samahani jaman naomba msaada wenu....mdogo wangu amefanya application kweny coz ya clinical medicine lakini haja chaguliw je anaweza katuma maombi vyuo vya private (japo kuw application umefungiwa)je atapata nafasi kweny coz hiyo?na je vyuo hivyo ni vipi??
Atapata cha msingi awasiliane na chuo husika
 

Forum statistics

Threads 1,334,607
Members 512,062
Posts 32,481,362
Top