Many ladies have lost good guys because they cannot identify good guys

prince Ballack

Senior Member
Mar 12, 2018
138
250
Many ladies always ask, "how can I know a guy loves me? "

Many ladies have lost good guys because they cannot identify good guys. Although guys can pretend, but you can identify a fake guy and you can know whether a guy loves you or not in the following ways

1. A fake guy will demand for sex. A real guy will also demand for sex. But a fake guy will quit the relationship if you refused to have sex with him,while a real guy will not quit even if you don't give him sex.

2. A real guy will not like to leave you no matter the situation.

3. A fake guy pampers ladies. A real guy pampers ladies too, But if a guy pampers you to the extreme, hmn don't trust him, in most cases fake guys pampers ladies more than real men.

4. When a guy uses too many sweet words all the time, be careful. He may be fake, Real guys that truly loves you will use few sweet words.

5. A real guy will spend money on you. A fake guy will also spend money on you ,But a fake guy will not give you much money unless you have sex with him. No sex, no money. Fake love

6. A fake guy will promise to marry you, A real guy will also to marry you. But a real guy will always discuss with you about to build a successful marriage.
 

Mlima simba

JF-Expert Member
Dec 28, 2017
2,281
2,000
Wanaume tuna akili nyingi sana hasa pale tunapotaka kitu chetu mgegedo, Mwanamke hana uwezo wala ubavu wa kujua ya kuwa huyu mtu ananipenda kweli ama laa.

Kumbuka mapenzi ni kama imani tu yakumuabudu MUNGU ilihali hatujamuona hata siku moja, kwenye mapenzi una muamini mtu ambae hujui rohoni kwake anawaza nini kwa wakati huo, hujui moyoni kwake anapanga nini, huna uhakika na akiongeacho kama kinatoka moyoni ama anaongea tu ilimradi atimeze azma yake??

Kwenye mapenzi tuaminiane tu, lakini tusiwekeane 100% ya kuwa huyu unanipenda kwa dhati ama laa, na wala huwezi kumjua huyu mtu ni kweli ana nipenda kweli Kwa kuangalia hizo sababu ulizoziorozesha hapo juu mtu anaweza akatimiza hivyo vigezo akishapata papuchi ana lala mbele.
 

prince Ballack

Senior Member
Mar 12, 2018
138
250
Wanaume tuna akili nyingi sana hasa pale tunapotaka kitu chetu mgegedo, Mwanamke hana uwezo wala ubavu wa kujua ya kuwa huyu mtu ananipenda kweli ama laa.

Kumbuka mapenzi ni kama imani tu yakumuabudu MUNGU ilihali hatujamuona hata siku moja, kwenye mapenzi una muamini mtu ambae hujui rohoni kwake anawaza nini kwa wakati huo, hujui moyoni kwake anapanga nini, huna uhakika na akiongeacho kama kinatoka moyoni ama anaongea tu ilimradi atimeze azma yake??

Kwenye mapenzi tuaminiane tu, lakini tusiwekeane 100% ya kuwa huyu unanipenda kwa dhati ama laa, na wala huwezi kumjua huyu mtu ni kweli ana nipenda kweli Kwa kuangalia hizo sababu ulizoziorozesha hapo juu mtu anaweza akatimiza hivyo vigezo akishapata papuchi ana lala mbele.
Maoni yako hayo mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom