• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Manji:sitagombea uongozi yanga hapo mei

scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,558
Points
1,500
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,558 1,500
yusuph manji wa yanga ameyasema hayo jana baada yakudumu katika ngazi tofauti tofauti za uongozi ndani ya yanga kwa muda unakadiriwa miaka tisa
Nimeamua kuachia ngazi kupisha na wengine wagombe kwa sasa , alisema
uchaguzi mkuu utafanyika hapo mei mwakani
 
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
3,968
Points
2,000
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
3,968 2,000
yusuph manji wa yanga ameyasema hayo jana baada yakudumu katika ngazi tofauti tofauti za uongozi ndani ya yanga kwa muda unakadiriwa miaka tisa
Nimeamua kuachia ngazi kupisha na wengine wagombe kwa sasa , alisema
uchaguzi mkuu utafanyika hapo mei mwakani
Anapima upepo tu huyu, hupo Akili ni mali anajipanga jinsi ya kuanza kumkampenia aendelee kuwa kiongozi hapo. Tusubiri tutawaona maana movie ndio imeanzishwa.
 

Forum statistics

Threads 1,406,600
Members 532,389
Posts 34,520,726
Top