Eti unaambiwa hawana mpango wa kusomesha walimu, wala hawahitaji kutengeneza budget ya kusomesha walimu, hata ambao wako masomoni hawapewi nauli wala ada ya masomo, walimu wengi wameanza kukimbia. wanajamii forum tunaomba mawazo yenu ili mtusaidie Tabora pawe sehemu nzuri ya kufanyia kazi hasa walimu sekondari kama sehemu zingine za hii nchi, Maana afisa ellimu sekondari ameshindwa, ila cha kushangaza idara ya shule za msingi inasomesha, hata mkurugenzi kashindwa kusaidia walimu idara ya secondari. naomba mawazo yenu.:mod: