Mange Kimambi amefungua kesi katika mahakama ya jimbo la California nchini Marekani

Mange Kimambi amefungua kesi katika mahakama ya jimbo la California nchini Marekani

Zack Abdul

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2026
Posts
1,102
Reaction score
873
Mange Kimambi amefungua kesi katika mahakama ya jimbo la California nchini Marekani (State Superior Court).

Mange anatoa milio mingi na kuilalamikia kampuni ya META Platforms, Inc. inayomiliki mitandao ya kijamii ikiwemo Instagram, Facebook na Whatsapp kwamba kampuni hiyo kwanini ilifunga akaunti zake bila kumpa taarifa huku akidai kulikuwa na shinikizo kutoka Serikali ya Tanzania. Hivi ni vichekesho

Asichokielewa Mange kwanza META ni kampuni binafsi na haina mkataba na mtu yeyote kwamba lazima mtu awe na akaunti kwenye mitandao yao.

Januari 8, 2021 mtandao wa Twitter sasa inaitwa X ulifunga akaunti ya Donald Trump. Trump alienda mahakamani lakini aligonga mwamba na kushindwa vibaya baada ya kutakiwa aoneshe kipengele ambacho ni lazima awe na akaunti kwenye mtandao wa X.

Mange Kimambi, kupeleka kesi ya namna hiyo mahakamani ni kupoteza muda, maana META si huduma ya kiserikali ambayo kila mtu lazima apate, ni kampuni binafsi ambayo sera na taratibu zake hailazimishwi kukupa akaunti.

Kinachomuuma Mange ambacho wengine bado hawajakielewa sio kufungiwa akaunti tu, ni kwamba baada ya akaunti hizo kufungwa salio limekata, alikuwa anaingiza fedha kwa kutumia akaunti hizo kwa machapisho yaliyojaa uongo wa kutengeneza ilimradi apate fedha kutokana na chapisho kutazamwa au kupata comments na likes, sasa mzigo umekata.
IMG-20260903-WA0008.jpg
 
Marekani kila kitu kinawezekana
Watu wanaishtaki bar kisa wamepata cancer na kushinda kesi

Yaani unavuta sigara mwenyewe mapafu yanaoza unafungua kesi
Wala simtashangaa akishinda kesi ingawa huwa simfuatilii
 
Mange Kimambi amefungua kesi katika mahakama ya jimbo la California nchini Marekani (State Superior Court).

Mange anatoa milio mingi na kuilalamikia kampuni ya META Platforms, Inc. inayomiliki mitandao ya kijamii ikiwemo Instagram, Facebook na Whatsapp kwamba kampuni hiyo kwanini ilifunga akaunti zake bila kumpa taarifa huku akidai kulikuwa na shinikizo kutoka Serikali ya Tanzania. Hivi ni vichekesho

Asichokielewa Mange kwanza META ni kampuni binafsi na haina mkataba na mtu yeyote kwamba lazima mtu awe na akaunti kwenye mitandao yao.

Januari 8, 2021 mtandao wa Twitter sasa inaitwa X ulifunga akaunti ya Donald Trump. Trump alienda mahakamani lakini aligonga mwamba na kushindwa vibaya baada ya kutakiwa aoneshe kipengele ambacho ni lazima awe na akaunti kwenye mtandao wa X.

Mange Kimambi, kupeleka kesi ya namna hiyo mahakamani ni kupoteza muda, maana META si huduma ya kiserikali ambayo kila mtu lazima apate, ni kampuni binafsi ambayo sera na taratibu zake hailazimishwi kukupa akaunti.

Kinachomuuma Mange ambacho wengine bado hawajakielewa sio kufungiwa akaunti tu, ni kwamba baada ya akaunti hizo kufungwa salio limekata, alikuwa anaingiza fedha kwa kutumia akaunti hizo kwa machapisho yaliyojaa uongo wa kutengeneza ilimradi apate fedha kutokana na chapisho kutazamwa au kupata comments na likes, sasa mzigo umekata.View attachment 3662621
Wewe ni mpumbavu
 
Lakini ukumbuke kule hakuna majaji wa mchongo km bongo
 
Back
Top Bottom