min -me
JF-Expert Member
- Jul 20, 2022
- 60,539
- 175,280
Nina nyoto na wahaya wewe jichanganye🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Kalye empari min mee 🤣🤣
Nina nyoto na wahaya wewe jichanganye🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Kalye empari min mee 🤣🤣
Kamechangiamo tu au sioHaka kanyamwi wala hakajaelewa kitu nina uhakika 100%🤣🤣
Kamechangia tu ila hakajaelewa kitu🤣🤣Kamechangiamo tu au sio
Nyoto kwa kihaya cha zamani ni nyota🤣Nyoto ndo nini😂
Mada ni dadazi sijui kitu gani hata, dadazi ni wapi ?Embu jikite kwenye mada😂😂
🤣🤣 shindikana wataongea wote ila sio mimi.Na bado, hadi muongee wenyewe.
Hii finish line ya kibabe not a gay but unapiga punyenga mkono mkononi?Mtu Kazi am not a gay
Rudisha ile avatar uliyonyoa denge la Mimi sina akili hio uliyoweka unatuchanganya as if upo hospitali ya wagonjwa wa akili kwa sasa unacheza na midoli?Na bado, hadi muongee wenyewe.
Wewe tena!! Tayari kitaaambo🤣🤣🤣🤣🤣 shindikana wataongea wote ila sio mimi.
Sio kweli ,mimi wanasema ni mtoto wa mbwa eti🤔Wewe tena!! Tayari kitaaambo🤣🤣🤣
Kwahiyo wewe ni mbwa🤣🤣Sio kweli ,mimi wanasema ni mtoto wa mbwa eti🤔
Mno shindikana ,mimi ni katoto ka dogi🤣Kwahiyo wewe ni mbwa🤣🤣