Man Utd vs Chelsea ndani ya Old Trafford!!!!

Kweli

JF-Expert Member
Jul 14, 2007
1,150
278
Nahisi mabao yatakuwa sio chini ya 4, ni 2-2 ama ushindi wa 3-2 kwa ManU ama 2-3 atashinda Chelsea. Chelsea wako makini katika kudifendi ila set pieces zinawasumbua na Utd wako vulnerable katika difensi yao hasa kipa wao No1.
 

VUVUZELA

JF-Expert Member
Jun 19, 2010
3,103
782
Shkamoo jazz aka Chelski hamna kitu siku hizi. ManU 8-Chelski 2
Dozi ya Arsenal kama kazi
 

Elli

Platinum Member
Mar 17, 2008
46,516
62,755
Huyu mchina startimes kumbe haonyeshi bhana, mtupe updates wajameni
 

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
19,651
24,305
siwapi update tena.timu yangu imefungwa.hivi sasa naangalia zangu movie "THE LOCK" karibuni sana.mia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom