MAN U wanatisha

MAN U wanatisha

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Posts
9,252
Reaction score
6,211
dakika ya 11 rooney anaandika bao la pili la kwanza kafunga chacharito
 
Machungu ya Real yataishia kwa Chelsea leo.
 
haahahaha, mlikuwa mnaomba mpira uishe nyie. mtakoma Hazard nyie
 
dakika ya 11 rooney anaandika bao la pili la kwanza kafunga chacharito

Watu wengine inaelekea hata chandimu hamjacheza dk ya 11 unaanzisha thread mnatisha!njoo ulete matokeo ya mwisho,mpira mlikua mnatafuta kwa tochi
 
Watu wengine inaelekea hata chandimu hamjacheza dk ya 11 unaanzisha thread mnatisha!njoo ulete matokeo ya mwisho,mpira mlikua mnatafuta kwa tochi
heheheee kaaz kwel kwel, Wale watoto HAZARD,MATA, OSCAR hatariiiiiiiiii,,,,,,,
 
mfumo wa jana ndo mfumo ulioleta mataji ya mwaka jana chini ya Di Matteo..Chelsea ilifungwa na City kwa sababu ya kufuata mfumo wa 4-3-3. Lakini jana muda mwingi ilikuwa ni 4-2-3-1 saafi sana wakuu!

Man Utd, walitafuta boli kwa tochi!
 
Back
Top Bottom