Man u mwaka wa majanga

Man u mwaka wa majanga

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
123,265
Reaction score
98,318
Kwa wapenzi wote wa man u jana usiku ilikuwa ni kilio na kusaga meno baada ya kupokea kipigo cha mbwa mwizi toka sunderland, poleni watani ndio soka
 
Mie sioni kilio gani wakati ni kawaida. Walitegemea hivyo
 
wanasemaga ukizoea kukaa juu pia ujizoeze kukaa chini, ni kanuni ya maisha
 
shamba la bibi hilo! man city tupoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo?
 
siku hizi oldtraford hadi penati zinatoka! kweli ufisadi una mwisho! Arusha mabanda yanaanza kukosa watu kabisa!
 
...mkuu bandiko lako linatakiwa kuwa kule... Sports & Entertainment Forum!
 
Naskia Moyes bado ni shabiki mkubwa wa Everton,hapo anachofanya ni kulipiza kisasi,vichapo vyote ambavyo Everton ilivipata kwa Man U,akimaliza ndio anaanza kazi aliyoajiriwa nayo !
 
Manchester united BINGWAAAA,hata sisi mashabiki wake ni maBINGWAAAA!
 
Wenyewe sis wa man hatunaga presha tena manake tunajua kotekote tutapigwa miaka 13 hatujawahi fungwa mechi tatu mfululizo ndio mwaka huu. Hapa tunasubili kichapo kimoja bpl tuteme ndoo. Mashindano yote tutatolewa hasa kama huyu kocha wa magazeti ataendelea kubaki. Ila faraja yetu hatuwezi potea miaka nane
 
Bado nina imani na united,khusu carling cup,next game wanaludiana OT,Tunaua na kusonga mbele.
 
Ndio mchezo, kuna kushinda, suluu, na kushindwa
 
Back
Top Bottom