Man U haitakuwemo kumi bora

Man U haitakuwemo kumi bora

endelea kusubiri...mark my words...arsenal au liverpool mmoja wao ataondoka big four...united ni zaidi ya timu uwanjani.
 
watashika nafasi km ya msimu uliopita...........
 
frederico ukiongezea na viroba plus Kuber na Kijiti anajiona kama mjukuu wa sheikh Yahaya vile
 
Last edited by a moderator:
Wengi wanaoponda Man U ni Arsenal na Liverpool. Hao mwaka huu ni nafasi ya tano kushuka chini.
 
kwa jinsi ninavyo ona man u hata top ten haitahusika maana tim imefanya usajili usio na mipango.

Tim ile ilikua na mapungufu ya ulinzi na midfield sasa wamesajili falcao na di maria kwa mihela mingi then hawana centrald defending midfilders" jambo linalofanya defnse yao iwe exposed,pia luke shaw yule ni wa kawaida sana sema the boy is overrated ule ni uchochoro dhahiri rahim sterling atakua anajipitia tu in short man u iki kaa vibaya wanashuka daraja
Bado umeshikilia hii statement ama umetengua kauli?
 
kwa jinsi ninavyo ona man u hata top ten haitahusika maana tim imefanya usajili usio na mipango.

Tim ile ilikua na mapungufu ya ulinzi na midfield sasa wamesajili falcao na di maria kwa mihela mingi then hawana centrald defending midfilders" jambo linalofanya defnse yao iwe exposed,pia luke shaw yule ni wa kawaida sana sema the boy is overrated ule ni uchochoro dhahiri rahim sterling atakua anajipitia tu in short man u iki kaa vibaya wanashuka daraja

Mchambuzi vp bhana pitiapitia Uzi wako bhana usije ukachacha
 
narudia tena man u mbovu na top 4 haitakuwepo ikiwepo nauza x trail yangu
 
kwa jinsi ninavyo ona man u hata top ten haitahusika maana tim imefanya usajili usio na mipango.

Tim ile ilikua na mapungufu ya ulinzi na midfield sasa wamesajili falcao na di maria kwa mihela mingi then hawana centrald defending midfilders" jambo linalofanya defnse yao iwe exposed,pia luke shaw yule ni wa kawaida sana sema the boy is overrated ule ni uchochoro dhahiri rahim sterling atakua anajipitia tu in short man u iki kaa vibaya wanashuka daraja

Wewe umeona Man U itakuwa inacheza na Raheem Sterling tu?
Tatizo liverpool wewe
 
Back
Top Bottom