IamMrLiverpool
JF-Expert Member
- Apr 27, 2014
- 4,880
- 7,527
kwa jinsi ninavyo ona man u hata top ten haitahusika maana tim imefanya usajili usio na mipango.
Tim ile ilikua na mapungufu ya ulinzi na midfield sasa wamesajili falcao na di maria kwa mihela mingi then hawana centrald defending midfilders" jambo linalofanya defnse yao iwe exposed,pia luke shaw yule ni wa kawaida sana sema the boy is overrated ule ni uchochoro dhahiri rahim sterling atakua anajipitia tu in short man u iki kaa vibaya wanashuka daraja
Tim ile ilikua na mapungufu ya ulinzi na midfield sasa wamesajili falcao na di maria kwa mihela mingi then hawana centrald defending midfilders" jambo linalofanya defnse yao iwe exposed,pia luke shaw yule ni wa kawaida sana sema the boy is overrated ule ni uchochoro dhahiri rahim sterling atakua anajipitia tu in short man u iki kaa vibaya wanashuka daraja