man city yafanya maajabu

Ckattovic

Member
Jun 15, 2013
95
0
Sasa hapo ni Maajabu yapi Wamefanya?!
Kwani ukilinganisha kikosi cha Man City na Bayern kwa Mchezaji mmoja mmoja kipi kipo Timilifu?!!!
Kwanza wao wameenda hapo na kuruhusu japo magoli ya kufungwa, Vipi ARSENAL ambao walimpigia hapohapo Germany 2-0 last season?!!!

MI NAONA BAYERN WANAONESHA SANA UDHAIFU KWA TIMU ZA ENGLAND, PIND WANAPOKUWA NACHEZA HAPO NYUMBANI KWAO.
 

dr samg

JF-Expert Member
Jul 22, 2012
250
0
Kwan kuna ajabu gani hapo me nkajua wamebadili jina kuwa woman city labda
 

daviey69

JF-Expert Member
Aug 12, 2013
2,237
1,225
Sat 10 Nov 2012 | Villa Park | Attendance: 40,538

Aston Villa 2 - 3 Man Utd

kwa record hiyo hapo juu ya last time sijui this time na timu mbovu kama mtatoka....teh teh
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom