Mamlaka ya Hali ya Hewa yatoa tahadhari ya mvua kubwa... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mamlaka ya Hali ya Hewa yatoa tahadhari ya mvua kubwa...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tonge nyama, Oct 6, 2012.

  1. tonge nyama

    tonge nyama JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 338
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 80
  2. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tuone aliyosema Mzee wa Upako kwamba kama kutatokea mafuriko, basi yeye ataacha kuhubiri. Nani zaidi? TMA vs Mzee wa Upako.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ngoma mabondeni hukooo
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,255
    Likes Received: 7,077
    Trophy Points: 280
    Naskiia ni mkwara tu ili watu wazibue mitaro na wafanye usafi. pita Tandale uone watu wafanyavyo usafi
     
  5. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Na kweli umenikumbusha mkuu kuhusu huyo msanii!
     
  6. N

    Nonda JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 13,169
    Likes Received: 1,825
    Trophy Points: 280
    Kama ni hivyo basi tahadhari hizo zitolewe kila baada ya miezi miwili ili wananchi wafanye usafi.
     
  7. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaaa! Mkuu we ndo umeua kabisa. Umenifanya nicheke sana. Natumia nokia 6030b, otherwise ningekugongea LIKE
     
  8. OMBUDSMAN mtoto

    OMBUDSMAN mtoto Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa za kitaalamu za hali ya hewa zisifanyiwe mzaha hata kidogo. Tutaumbuka endapo tutafikwa na janga tulilotahadhalishwa. Chukua hatua sasa. Na kama mvua haitakuwa ya kiasi kilichotabiliwa bado si kosa maana wao wanatoa taarifa kwa makisio tokana na vingezo vingi na kimoja au viwili vyaweza kuwa si kwa asilimia 100% siku hiyo.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Mbona walisema mafuriko yangetokea mwezi wa Tisa?
     
  10. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,559
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    Mzee wa upako kasema ikinyesha yy anaacha kazi yake ya kuwapa watu upako(uchungaji)
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,989
    Likes Received: 5,149
    Trophy Points: 280
    yamesogezwa mbele
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    haya ngoja tuone
     
  13. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuwasamehe bure. Wanafanya kazi kama waganga wa jadi(wapiga ramli)
     
  14. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh! Hii kali
     
  15. madibira1

    madibira1 Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Haahh hah, kiimani mzee wa upako kesha maliza kazi hivyo msiogope.. Watashindanaaaa... lakin hawatashinda..!
     
  16. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimevuta picha hako kamsemo kamwisho halafu umenyanyua mkono hisia zake simchezo.
     
  17. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,263
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 280
    Hao TMA wanatumika kisiasa. Hapa wanataka kuhalalisha zoezi lao la vunja vunja nyumba kando ya mto msimbazi.
     
  18. Marry Hunbig

    Marry Hunbig JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 1,482
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hahaha!
    Mafuriko nayo yanasogezwa mbele?
    Du!
    Made in Tanzania only
     
  19. tonge nyama

    tonge nyama JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 338
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 80
    hayaaaa huyu mzee waupako noma kweli!11 mbona hakutoa tamko lake kabla ya Mamlaka ya hali ya Hewa hajasema kuwa kutakuwa na mvua?Kwa nini awasubiri ndipo atoe utabiri wake? Mungu hajamwonyesha kabla?
     
  20. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,256
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Si walishatabiri yayo hayo mwezi Septemba? Iko wapi?
     
Loading...