Mamby Fweza hayo!!!

Kwetu Iringa

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Posts
355
Reaction score
90
Mtu mmoja alimwomba Padri amfanyie misa ya maziko ya mbwa wake. Padri akasema hawafanyi misa za namna hiyo, jaribu kwingine. Jamaa: Je, wapi wanafanya hizo misa maana nina sh. million 1 ya sadaka. Padri akadakia "wewe hukusema kama mbwa wako alikuwa mkristo! Nitamfanyia tu, hamna shida!!
 
Hahahahaha...si angemwambia amfate mama Lwakatare manake ndo anaabudu fwezaa
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…