Mambo ya Pemba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya Pemba

Discussion in 'Jamii Photos' started by Erickb52, Oct 30, 2011.

  1. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Picture206.jpg Erick2252.jpg Picture213.jpg
    Hayo ndo baadhi ya picha nilizofanikiwa kuchukua pemba mwezi huu wa kumi.
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kumbe hali ni mbaya kiasi hiki
     
  3. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,778
    Likes Received: 2,162
    Trophy Points: 280
    hyo picha ya 3 kwao ni kitu ch kawaida sn kwa hzo gari zinazoenda shamba...afu jamaa barabarani wanaendesha gari kwa fujo sn. Niliwahi kupanda hzo gari ninaenda gambe kinazini aise nilitamani kushuka.
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,489
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Wale jamaa mdebwedo bado wana chai maharage bana!
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Dah mkiwa ndani ya gari ni km mnasindikiza maiti aisee
     
  6. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,841
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    bado safari ndefu kuyafikia dvpt
     
  7. J

    Jikombe Senior Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    na ukiingia ndani ya gari unasalimia abiri wote uliowakuta. safi sana
     
  8. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,043
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Hiyo ya tatu ni alama ya serikali ya umoja wa kitaifa!
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,621
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Subiri uchaguzi mdogo ndipo utakapojua kuwa tz tuna mijihela sisi!............lakini baada ya uchaguzii hali ndo km uonavyo................wkt wa kampeni wapemba wanashangilia pilau km kawa
     
  10. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Maisha bora kwa kila mtanzania
     
Loading...