segwanga JF-Expert Member Joined Mar 16, 2011 Posts 2,788 Reaction score 731 Oct 5, 2012 #1 Huu ndo muungano wa Tanganyika na zanzibar,waliofunga hilo kufuri wamesha rest in peace pamoja na ufunguo wake,hakuna wa kifungua tena
Huu ndo muungano wa Tanganyika na zanzibar,waliofunga hilo kufuri wamesha rest in peace pamoja na ufunguo wake,hakuna wa kifungua tena
Mwanahisa JF-Expert Member Joined Jun 29, 2012 Posts 1,382 Reaction score 518 Oct 5, 2012 #2 Ila ukichomoa hizo kamba kwa nyuma kufuli kivyake, ndala zinajitegemea kama kawa! There is always an alternative.
Ila ukichomoa hizo kamba kwa nyuma kufuli kivyake, ndala zinajitegemea kama kawa! There is always an alternative.