K Kassim Awadh JF-Expert Member Joined Mar 12, 2012 Posts 884 Reaction score 187 Apr 29, 2012 #2 Mbona hii reggae,nani kakwambia mayenu?
Bukanga JF-Expert Member Joined Dec 13, 2010 Posts 2,857 Reaction score 1,938 Apr 29, 2012 Thread starter #3 Kassim Awadh said: Mbona hii reggae,nani kakwambia mayenu? Click to expand... Mkuu rege na wanaume wanazungusha nyonga namna hiyo??
Kassim Awadh said: Mbona hii reggae,nani kakwambia mayenu? Click to expand... Mkuu rege na wanaume wanazungusha nyonga namna hiyo??
N NNYAMBALA Member Joined Mar 3, 2011 Posts 85 Reaction score 12 Apr 29, 2012 #4 Kwani wewe nani kakuambia ni Reggae na si mayenu?
Mavurunza JF-Expert Member Joined Apr 12, 2012 Posts 230 Reaction score 172 Apr 30, 2012 #5 raha jipe mwenyewe.