Mambo ya kupanda dalada dirishani...

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date

Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
12_10_y5tuhc.jpg

Mkazi wa Dar es Salaam akipita dirishani kupanda daladala linalotoa huduma ya usafiri wa abiria kati ya Mbagala na Kivukoni mkoani humo
 
KIMICHIO

KIMICHIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
1,184
Likes
3
Points
135
KIMICHIO

KIMICHIO

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
1,184 3 135
Ndo maisha bora hayo ya jk na matapeli wenzake wa ccm.
 
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
847
Likes
2
Points
0
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
847 2 0
12_10_y5tuhc.jpg

Mkazi wa Dar es Salaam akipita dirishani kupanda daladala linalotoa huduma ya usafiri wa abiria kati ya Mbagala na Kivukoni mkoani humo
Mbona abiria si wengi? mazoea bwana hatari!
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Hayo Ndio maisha yetu tutafanyaje?
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
maisha hatarishi
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,465
Likes
1,527
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,465 1,527 280
wakazi wa mbagala hata akisimamisha tax basi ye lazima aingile dirishani!
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
kazi kweli kweli
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,868
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,868 154 160
Halafu haya maisha yakitoka tutayamiss kweli! Bora tuendelee hivihivi!
 
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
388
Likes
2
Points
35
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
388 2 35
huyu yupo upande ambao hauna mlango,upande wa kulia,
kule mlangoni kutakuwa na mapigano hasa ya kugombea kuingia.
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
Hivi tunaweza kusema watz wamekosa maadili na kile kinachoitwa responsbility.tunashindwa kukaa kwenye mstari kama tunavyofanya wakati wa kupiga kura au tunapokuwa bank?HOPELESS.Hata hili serikali ilaumiwe?hapa nakumbuka pale Hostel za mabibo,utakuta wasomi na tai zao wanaparamia madirisha kama hawana akili nzuri.ni shame sana.sijui tuweke mgambo wa jiji kwenye vituo ili kusimamia utaratibu wa kupanda daladala?watz ni bomu sana!
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
93
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 93 145
Ustaharabu mgogoro
 

Forum statistics

Threads 1,239,089
Members 476,369
Posts 29,341,802