Mambo ya 'katiba mpya' yameishia wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya 'katiba mpya' yameishia wapi?

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by rosemarie, May 16, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    mbona kelele zilikuwa nyingi sana kuhusu mambo ya katiba mpya?mbona mambo yamekuwa kimya ghafla?au ilishatengenezwa?
     
  2. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 824
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 80
    ile single ilishachuja,si unajua tena bongo kwa kutoa single. sasa hv magamba ndo inaheat!
     
  3. F

    FredKavishe Verified User

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,090
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hi ndo tz bana babu loliondo alisaidia sana now magamba na ccj ya nape hii nchi ni kufikirika kweli
     
Loading...