Mambo mengi kwelikweli..

Shemela kwenye haya makitu watu wanapenda vya ajabu hadi inashangaza.... WENGINE KWAPA LISILONYOLEWA shemelaaa
Alaa shemelaa mambo gani tena hayo?? Hebu ninong'oneze we unapenda nini shemela
 
Wazazi tuna kazi.
Ingekuwa twaoneshwa watoto watavyokuwa kuna uwezekano dunia ingekuwa na wanadamu wachache....

Ila yote haya ni makosa yetu kutolea watoto katika njia impasayo
 
Nyie endeleeni na hilo nyoyo,ila naomba mwenye namba zake anitupie kule PM.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…