Mambo 7 yanayofanya wanawake wanaachika mapema kwenye ndoa

Mambo 7 yanayofanya wanawake wanaachika mapema kwenye ndoa

No. 4 hapana kwa kweli. Imekuaje umefikia huu uamuzi?

Inatia hamasa kuona text ya mke/mpenzi akijinyegesha kutaka penzi then u know atleast yuko na hisia na mm
Sasa mwanaume akiona hivyoo anaringa sana anakunyanyasa japo sio wote.
 
Unakuta uko na mwamba tokea uchumba unajua mwamba mtu wa kubeti
Unaolewa nae ukitarajia baada ya ndoa mwamba ataacha kubeti
Matokeo yake ndio anazidisha mikeka,,🤪
Msiingie kwenye Ndoa na matarajio makubwa
 
Niseme ukweli tu, mimi ni mvumilivu sana ila uvumilivu wangu una ukomo. Kama mama mkwe, baba mkwe na shemeji zangu wanaingilia vibaya ndoa yangu huwa sisiti kwenda kuwatia adabu hao wakora. Mtiti ninaokwenda kuuanzisha ni mkubwa, kwanza binti yao namuweka pembeni nishughulikie ndugu zake halafu ndio yeye. Vita inakuwa ni kubwa kiasi cha kufika serikalini na mimi hulemewa na vita hiyo hatimaye huibuka mshindi wa jumla katika vita hiyo na kuonekana sina hatia. Migogoro ya ndoa nimejifunza kuitatua mwenyewe ki aina kabla haijawa mikubwa na kusabisha ndoa kuvunjika kwa sababu ya wapuuzi fulani kuingilia ndoa ya mtoto wao. Upuuzi ukiwa mwingi na haurekebishiki huwa naacha mazima sitaki kero
 
Kuna jamaa yangu alioa! mwanzo ndugu wa mke wakataka kumuendesha! Sijui alifanyaje lakini tunachokiona sisi watu wa karibu na huyo jamaa alikatilia mbali ndugu na jamaa wa mwanamke na kuwaambia sitaki kuona mguu wa yeyote hapa kwangu! Hiyo ilikuwa miaka kama 17 iliyopita, mpaka sasa wanasonga na maisha wamezaa watoto 3 mmoja yuko form five!
Haya mambo ya kuingiza ndugu (wawe wa ke au me) hamfiki mbali katika ndoa
Aseeee sio poa kuna kabila ndio zao izo yani inafika hatua mwanamke ameolewa lakini anaenda kumsimulia Mama ake adi jinsi anavyo nyanduliwa ma mumewe na siku asipo nyanduliwa anaenda kushitaki kwa mama yake kikitokea kitu nasi ukoo mzima wanakupigia simu 😂😂😂
 
Haraka ya mwanamke kutaka kummiliki mwanaume; Umeingia kwenye ndoa, haina hata miezi miwili ushaanza kuulizia kuhusu mali zake, kutaka kushirikishwa kwenye kila kitu chake na mbaya zaidi unataka asishirikishe ndugu zake, unawakasirikia na kutaka mawazo yako yasikilizwe yawe kama amri.
nilibahatika kupata yumba kabla ya washiakaji zangu kuna vitu wakawa waweka kwangu kama samani na vyombo....sasa kuna kanyamwezi kakaja kukaa kwangu kakawa kamnatumia mpaka vyombo vya washikaji na samani zao..nikamwambia hivyo vitu sio vya kwangu usivitumie...sasa we kila kitu sio chako chako ni kipi.....nikatafuta visa exist note......maana alikuja kwa ajili ya kujua ni na nini au kwa kua nina kitu...
 
Mwanamke akisha olewa anapaswa kujua hana ushirika wa karibu tena na ndugu zake, ma-x zake au marafiki zake kwa namna yeyote ile isipokua tuu kwenye majanga na mambo ya kijamii tena kwa idhini ya mwanaume. Tofauti na hapo ni kutafuta kuachika haraka uwe single maza mpya mjini
 
Back
Top Bottom