Angalau kavumilia ripoti ya CAG tofauti na yule mtangulizi wake Mzee Ibilisi aliyemfukuza kazi CAG wa wakati ule ndugu Mussa Assad.Huyo ni failure kutoka day one! Mtu hana record yeyote ya utendaji unategemea miujiza?
Kodi yako haisaidii lolote,na mama bado ataendelea na maendeleo tunayaonaMi silipi tena Kodi mpaka aondoke
Vipi huyo ajuza Mwema ufisadi umeisha? Wewe ni kundi la wapumbavu badala ya kujadili hoja ya bibi yenu aloshindwa na mafisadi!Angalau kavumilia ripoti ya CAG tofauti na yule mtangulizi wake Mzee Ibilisi aliyemfukuza kazi CAG wa wakati ule ndugu Mussa Assad.
Usipanik, tujadiliane kwa utulivu ajuza kasema anawashughulikia majizi.Vipi huyo ajuza Mwema ufisadi umeisha? Wewe ni kundi la wapumbavu badala ya kujadili hoja ya bibi yenu aloshindwa na mafisadi!
Unazungumzia kodi ipi direct au indirect hata vocha huweki boss??Mi silipi tena Kodi mpaka aondoke
True watu wengi hawajalijua HiliMi silipi tena Kodi mpaka aondoke
Nami piaMi silipi tena Kodi mpaka aondoke
Misukule ya dikteta maggu mnatapatatapa1. Umri (uzee), kwa umri wake anatakiwa kuwa nyumbani analea wajukuu kama JK
2. Huduma za jamii kuzorota
3. Pesa za umma kupigwa ovyo
4. Serikali kukosa fedha.. na utegemezi kwa wafadhili na mikopo.
5. CCM kukosa mwelekeo..
Hili aje mkristo mwenzenu? kkenge nyieMi silipi tena Kodi mpaka aondoke
Dikteta magufuli almtimua CAG Asad, Samia ni best presidentVipi huyo ajuza Mwema ufisadi umeisha? Wewe ni kundi la wapumbavu badala ya kujadili hoja ya bibi yenu aloshindwa na mafisadi!
Anajiamini.Angalau kavumilia ripoti ya CAG tofauti na yule mtangulizi wake Mzee Ibilisi aliyemfukuza kazi CAG wa wakati ule ndugu Mussa Assad.
Tunataka mtu atakayefuata Katiba na sheria za Nchi.Hiyo nafasi inahitaji mtu mgumu kidogo
Nasikia kenya wameshindwa kulipa mishahara .na huko tunakoelekea tz tutashimdwa tu hata tz1. Umri (uzee), kwa umri wake anatakiwa kuwa nyumbani analea wajukuu kama JK
2. Huduma za jamii kuzorota
3. Pesa za umma kupigwa ovyo
4. Serikali kukosa fedha.. na utegemezi kwa wafadhili na mikopo.
5. CCM kukosa mwelekeo..
Asingekuwa CCM sawa, as long as bado yuko CCM atashinda tu
#samia2025
Kusimamia Sheria na katiba sio kazi rahisi.Tunataka mtu atakayefuata Katiba na sheria za Nchi.
Hatutaki mtu mgumu.
Hayuko sahihi hajaleta evidence ya anachosema.Upo sahihi kabisa