Sonko Bibo
JF-Expert Member
- May 24, 2019
- 1,182
- 1,837
Kenzy kama Kenzykuziba pengo sio kuwa yeye bali kuwafanya watu wapate furaha kama ile aliyokuwa anawapa fulani.mh! mi ni kenzy na sizibi pengo la mtu ahsante kwa talentl
Nothing more.
Kenzy kama Kenzykuziba pengo sio kuwa yeye bali kuwafanya watu wapate furaha kama ile aliyokuwa anawapa fulani.mh! mi ni kenzy na sizibi pengo la mtu ahsante kwa talentl
sawa lkn mi sizibi pengo la mtu mimi ni mimi kama mimi.. hujui ni ngumu kuwa kama mtu yoyote humu duniani ila ni rahisi kuwa wewe kama wewe!.Kenzy kama Kenzykuziba pengo sio kuwa yeye bali kuwafanya watu wapate furaha kama ile aliyokuwa anawapa fulani.
Nothing more.