Mamaa Big wana raha yake bana.

  • Thread starter St. Paka Mweusi
  • Start date

St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,004
Likes
1,327
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,004 1,327 280
WIKIENDI+JIMAMA.jpg


Tafakari uko na bidada wa aina hii halafu pesa ya teksi imepungua?
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
mazoezi na ugali sato muhumu sana
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
mmmmmmmmmmhhhhhhhhh jamani huyu baba ataweza kumu handle kweli??
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
wew paka hujatulia ww
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,004
Likes
1,327
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,004 1,327 280
Kwanza hapo ushukuru Mungu mnaondoka na kuacha viti vya baa sakama bila kuvunjika!


Mkuu kama ulikuwepo vile maana wa dizaini hizi tushashikwa mashati sana tu kulipia demeji ya viti vya baa.
 
DaMie

DaMie

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2010
Messages
685
Likes
1
Points
35
DaMie

DaMie

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2010
685 1 35
si wachaga wote wenye miguu hiyo bana
 
DaMie

DaMie

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2010
Messages
685
Likes
1
Points
35
DaMie

DaMie

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2010
685 1 35
wengine tuna guu haswa na ni wachaga
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Nyie watu!!!!

60-big-mama.jpg
 
kansije

kansije

Member
Joined
Sep 16, 2010
Messages
50
Likes
1
Points
13
kansije

kansije

Member
Joined Sep 16, 2010
50 1 13
Ukiwa nae huna haja ya kunyanyua chuma wala kwenda jimu, ukipiga style ya kunyanyua miguu baunsa tosha kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,238,994
Members 476,289
Posts 29,339,247