Mama yangu ndo bethi dei yangu

seseme

Member
Sep 27, 2011
30
0
every single day wen i woke up in ze morning and i'see m'a mom,she iz good n hethi i'thank god to give him another chance to breathi again,tha iz my bethi dei for me
 

Billie

JF-Expert Member
Aug 13, 2011
10,338
2,000
mama yangu ndo bethi yangu,bethi dei kwenye maisha yangu..
Hebu tambua kuwa hii ni jamii forum sio facebuk au mitandao mengne ambayo waweza kukurupuka na kuandika chochote nasema hivyo kutokana na jambo uliloandika haliendani na Jukwa husika pia haieleweki.SIO MBAYA LAKINI LABDA WE MGENI HUMU NATUMAINI MUDA SI MREFU UTAENDANA NA MAADA ZETU.asanteh.
 

afrodenzi

Platinum Member
Nov 1, 2010
18,147
2,000
heri ya kuzaliwa..
wakati mwingine tumia kiswahili .. itakuepushia kumwita mama yako "him"
 

Leonard Robert

JF-Expert Member
Apr 22, 2011
10,013
2,000
every single day wen i woke up in ze morning and i'see m'a mom,she iz good n hethi i'thank god to give him another chance to breathi again,tha iz my bethi dei for me
unalaumiwa na Afrodenz umetumia neno 'him' hapo juu kwa maza'ko,so next time jipange.
 

Likwanda

JF-Expert Member
Jun 16, 2011
3,888
2,000
heri ya kuzaliwa..
wakati mwingine tumia kiswahili .. itakuepushia kumwita mama yako "him"
Dah, Mkuu Ebu tusaidie tofauti kati ya (his her him) self maana hii inaweza kuwa ni tatizo sugu kwa wengi.
 

afrodenzi

Platinum Member
Nov 1, 2010
18,147
2,000
Dah, Mkuu Ebu tusaidie tofauti kati ya (his her him) self maana hii inaweza kuwa ni tatizo sugu kwa wengi.
bana inamaana hukumbuki darasa la tatu English ..
"kwa sisi wa miaka hiyo tulianza kufundishwa english darasa la tatu"
his, him nafsi ya kiume..
her nafsi ya kike...
 

AshaDii

Platinum Member
Apr 16, 2011
16,227
1,500
I was trying to figure it out

Inabidi tumpe nafasi aweze open up... Kila analo post inakua more contradictory.... sasa tukia assume alikua anamaanisha kitu fulani possibility ya kukosea assumption zetu ni kubwa mno....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom