Mama yangu eeee!!! Kabia nako kameshapanda bei

Mama yangu eeee!!! Kabia nako kameshapanda bei

Wewe uliza wenye profesheni zetu
Unapiga hiyo
Usiache mswaki na kologeti
Baada ya hapo unasukutua na biya yako moja, vingereza vingi na mapompozi ya Mpoki
Unakula wa masaki kiulaini

zOTE NAZIPENDA ILA MDOMO KUNUKA. HALAFU HUCHUKUI DEMU.
 
Taarifa zilizopo kwenye deports/wakala wa bia zinaonesha kuwa kale kabia nako kameshapanda bei tena kwa asilimia 12.5. Tumekwisha. hakuna tena kupanga mipango na na migogoro itazidi kwani wanaume tutakuwa tunawahi nyumbani.

Hofu yangu:

1. wanaume tusiwe tunauliza wake au ma-house gls maswali ya kama siyo wazoefu wa kuwahi nyumbani.
2. wakinamama wawe makini kwani pruksnini za bar mads zinaweza kueudi kwa wasichana wa hm.
3. Tuchunge lugha zetu tusijeropoka tukidhani tuko bar
4. Tujifunze kupeleka badget ya makongoro na nyama choma nyumbani.

MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA= TUMEJARIBU TUMEWEZA NA TUNASONGA MBELE..................Akili zako changanya na zake.....?!!!!!:hatari:
 
Back
Top Bottom