"Sawa kupanda miti na kufanya usafi si jambo la msingi, napenda tukae na kuzungumza tufanye nini Kwa ajili ya taifa letu".
Source: Mtanzania gazeti
My take:UV CCM walidhani wangetuliza mzuka wa Mama aache kuzungumzia mambo ya maana Kwa taifa na kujikita kupanda miti sijui Nia ilikuwa kumchosha lakini aliwashtukia na kuwapa za uso live.
UV-CCM hawajui kuwa Mama Maria huwa hawafagilii Mashoga wauza sura? kwanini wasingepeleka wajumbe wa maana !?...
Sijui kwanini CCM wamewekeza kwenye propaganda hadi kwenye zama hizi, mbona wana uwezo na nafasi ya kufanya mambo mazuri na makubwa kiasi wananchi wakajenga imani nao vyakutoshaaa
siwaoni rafiki zangu ritz, chama, zemarcopolo, msalani, chabruma; faizafoxy, mamndenyi, na wote tupendao kile chama chetu cha kuneemesha wachache waitwao mafisadi. Mama yetu kawamaliza jana. Hata magazeti mnampangia hadi anunue ayatakayo.
Makonda alikuwa mtu wa MUNGU sijui nini kimemkumba.
Sijui kwanini CCM wamewekeza kwenye propaganda hadi kwenye zama hizi, mbona wana uwezo na nafasi ya kufanya mambo mazuri na makubwa kiasi wananchi wakajenga imani nao vyakutoshaaa