Mama mwenye nyumba elewa kwanini mchepuko hashuki thamani

REJESHO HURU

JF-Expert Member
Mar 6, 2014
4,524
9,577
Naongelea sehemu ya falagha tu

Mchepuko anajiandaa kwa show
Mchepuko unajua mapenzi ni uchafu haoni ajabu kunyonya diki hauoni ajabu kuipaka mate diki ya mzee ipenye vizuri, haoni ajabu kutoa denda, mchepuko anajituma kwenye kitanda utasema leo ndio mwisho wa dunia hakuna kiburi chochote vyoyote anakuelewa

NJOO WAKE WA NDANI SASA

Anatoa mapenzi kwa mood
Hataki achezewe chezewe aingiIwe vidole nk
Hataki umpake mate, hataki umpe maelekezo yeye aikilala amelala ataki kukata mauno aliyokupa mda mnaonana, yaani wanawake wa ndani wanazoea kwahiyo kila kitu wanachukuia pouwa
 
Kama mchepuko mzuri uoe uone. Ukiwa na family inabidi u sacrife mtu umeanza kuchakata papuchi yangu ubalehe Hadi uzeeni ka si kujichosha Nini, mwishowe ufie kwenye papuchi uachie aibu familia yako
 
Hafu ukute huwa humkuni vizuri anaona unamchafua chafua tu Sasa ukianza anaona kero, jichunguze kwanza madhaifu before blaming na yeye ukute ana mchepuko anapewa style Hadi ya popo kunyea mbingu.
 
Uko sawa ila hapo pa kupakana mate ndo ipenye umejianika jinsi ulivyo mshamba na mtoto, ni wazi Kuna haya yafuatayo;

Hujui kuandaa mwanamke

Hujui kuto..ba

Huna nguvu ndo wale wa tako moja kitu kimelala na kuamka mpk upewe busta

Wanawake zako hawakupendi kabisa ndo maana hawatoi ute uko down

Huna hela

Kwa ujumla sekta hiyo una zero(F)

Ushauri, nunua sabuni jipige selfie tu
 
Boss..
Mwanamke awe wa ndoa au sio wandoa,hata akae Kama kagongwa na Bajaj, sisi tunachoangalia kumwaga tu.
 
Uko sawa ila hapo pa kupakana mate ndo ipenye umejianika jinsi ulivyo mshamba na mtoto, ni wazi Kuna haya yafuatayo;

Hujui kuandaa mwanamke

Hujui kuto..ba

Huna nguvu ndo wale wa tako moja kitu kimelala na kuamka mpk upewe busta

Wanawake zako hawakupendi kabisa ndo maana hawatoi ute uko down

Huna hela

Kwa ujumla sekta hiyo una zero(F)

Ushauri, nunua sabuni jipige selfie tu
Na hiyo selfie aangalie quote yako 😊
 
yawezekana mchepuko wako nae ni mke wa mtu, pia na mke wako nae ni mchepuko wa jamaa mwingine. kwhy hizo mambo kila mmoja anafanya kwa mchepuko wake hawezi fanya kwako utamuona muhuni/malaya. Naamini mnapokutana na mkagegedana kwa namna fulani siku yaa kwanza ndivyo itakavyokua na huwa ni vigumu sana kubadilisha kwa kuhofia kuonwa tofauti.
 
Uko sawa ila hapo pa kupakana mate ndo ipenye umejianika jinsi ulivyo mshamba na mtoto, ni wazi Kuna haya yafuatayo;

Hujui kuandaa mwanamke

Hujui kuto..ba

Huna nguvu ndo wale wa tako moja kitu kimelala na kuamka mpk upewe busta

Wanawake zako hawakupendi kabisa ndo maana hawatoi ute uko down

Huna hela

Kwa ujumla sekta hiyo una zero(F)

Ushauri, nunua sabuni jipige selfie tu
Kama kuna kaukweli flani hivi
 
Maelezo kidogo hapa, kama hutojali hata piyemu tafadhali!
Popo kanyea mbingu ni style ambayo mtoto wa kike analala kama kifo cha mende lakini anajibinua na kuweka miguu juu ambapo unaweza kuiweka mabegani kwako mwanaume na yeye akalalia mgongo usawa wa mabega na unaweza kuweka mto chini ili kumfanya ainuke juu vizuri. Hapo tigo na mbunye zinakaa vizuri kiasi kwamba unaweza kuona vyote vikiwa mubashara kabisa. Ni style hatari sana na siwezi kuielezea vizuri bila picha maana haielezeki vizuri kwa maneno

Watoto wa Buza kwa Mpalange wanaiweza sana style hii na demu anatakiwa asiwe kibonge mzito
 
Mwsho wa siku mama wa nyumba ni mama tu sidechick nae anapambana awe mama mjengo
 
Kwahivo unahalalisha uzinzi au
Siyo nawakumbusha tu waache jisahau hata uyo mchepuko akikupa hayo mambo ukapenda ukaishi nay badae ujawa uvivu nakuona tayali kakuwin mama ushmuoa hapo ndio wanajisahau

Chief kuna wanawake anajua mapenzi bwana acha
 
Back
Top Bottom