Mama kamwaga ajira, mmeona?

Zilizopita kuna washkaji wamesota kitaa miaka 4 wamechakaa hamna wanaemjua popote sote wachimba chumvi na wamepata
watu bhna wanapenda sana kushikilia jambo, kwahiyo wote waliopata kazi wana godfather, kuna bahati pia , mdau naona hajaelewa hilo
 
Endelea kuwachora watu tu.....
 
🐒🐒🐒
Your browser is not able to display this video.
Your browser is not able to display this video.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…