Mama J, shabiki wa Yanga

Mbona video ya kawida sanaa naona vibe lake kubwa sanaa. mm ninayo kwanza nijue mama J ni nan?
anae taka anitafute lakin haina majaabu
Si unajua Serekali kupitia Wizara ya Ndugulile wamefungia Ile mitandao yetu pendwa
 
Binafsi sijaonana naye na naona aibu hata kumpigia simu, ila mama yake mdogo nimeonana naye na amejisikia vibaya sana maana ile video ameiona na ndiye aliyemtafutia frem ya duka eneo hili
Aisee,itachukua mda sana kujerea kwenye hali yake ya kawaida
 
Ulikumbuka kuvaa kondomu?
 
Mama j mwili msafi sana anajua kujiweka safi
Lazima yule f@l alienda sana deep sea akaenda sana kmlamb mpasuko wak back side
Ndy akamlaaa...jamaa alifaidi sana
Jingaa lile

Ova
Hahaaa! imebidi nicheke kweli mume wake akimuacha Mimi nitaanza kumfatilia ni msafi kweli alafu ana mvuto flani hv amazing anajua kupandisha munkari.....
 
Siyo kweli, yupo hapa mtaa wa Agrey karibu na azam centre, hata saizi duka lake lipo wazi........kuna mabinti wanauza vyombo vya nyumbani.....labda kama amewahi kufanya huko pia Mtwara........
Yy mwenyewe ujamuona baharia unipe connection
 
Mrangi huyu demu umemkubali nimeona thread zako ukimsifia balaa.....
nami nimemkubali vile vile
Hahaha
Nashanga sijui kaungukia vp kwa huyo
Jamaa,sema inaelekea jamaa aliokota mpira
Uliyokufa,jamaa kala tunda kimasihara
Dem ana shepu fulani aise
Sema wakitongozwa na wajanja wanawawekea
Vipengele kibao

Ova
 
Hahaha
Nashanga sijui kaungukia vp kwa huyo
Jamaa,sema inaelekea jamaa aliokota mpira
Uliyokufa,jamaa kala tunda kimasihara
Dem ana shepu fulani aise
Sema wakitongozwa na wajanja wanawawekea
Vipengele kibao

Ova
Demu ana shepu fulani amazing lkn ndio ameangukia kwa chizi.....!
nae ameshindwa kumsitiri aendelee kujilia taratibu..,.kweli kwenye miti hakuna wajenzi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…