Mkuu, kwa hii life expectancy ya kibongo na namna vijana tunakufa siku hizi, umfatilie mwanamke wako / kumbana si utakufa tu mapema? Aisee kama bible ilivoshauri, tuishi nao kwa akili tu ila mengine ni kujitakia maradhi ya uzeeni ktk umri mdogo ama kufa tujuzi tuliendaa kwenye msibaa, sasa ikawa kuwa ndugu zangu hatujakutana kitambo, tukaendaa mahali kunywa pombe, but kati ya hao dada zangu, wamekujaa na marafiki zao walio olewaa, tukalewaa wee hadi saaa sabaa usiku, kuna dada moja mojaa alilewaa sasa nikarushaaa ndoano kanasa huwezi nikala mzigo .... but baadaye kapigiwa simu na mume akawa hakupoke, asubuhi ndo kaniambiaa kwambwaa kaolewa
Take home tips: Mwanamke yeyote anayekunywaa pombe usimwamini kugawa urodaa ni very simpe, just imagine huyu dada sijawahi kumwonaa ni pale kulipiaa pombe tu ndo mtu naliwa
wanawake sio watu wa kuwaachiaa achiaa mbane kidogo
Huyu dada anaduka pale mtaa wa Agrey kkoo, karibu na Azam centre....tunaheshimiana sana, sijui ni nini kimemkuta daah
HayupoNichoree tamani nikamuone live,
Nirushie video zake
Ya kwako imeishia (au rather imeanzia wapi?). Wengine wanayo ndefu sana na Mama J katisha sana. TunamtafutaMbona video ya kawida sanaa naona vibe lake kubwa sanaa. mm ninayo kwanza nijue mama J ni nan?
anae taka anitafute lakin haina majaabu
Ngoja tutaifanyia kaziHivi ipo part 2 chief? Nimeona ile ya kula koni tu [emoji38]
Sent from my SM-J730F using JamiiForums mobile app
Wanaorekodi, wanaosambaza, wanaotazama WOTE WAJINGA
Lazima atakuwa ameonesha msambwanda uleHivi ipo part 2 chief? Nimeona ile ya kula koni tu [emoji38]
Sent from my SM-J730F using JamiiForums mobile app
ile ni kama alivyosema mjumbe aliyepita inaonesha walikuwa kwenye show pale ilikuwa ni mapumziko wanaresume new roundYaani kuanzia kurekodiwa mpaka kuliwa ni kimasikhara kabisa, dah
Sent from my SM-J730F using JamiiForums mobile app
Akili ni PESA tu mkuuMkuu, kwa hii life expectancy ya kibongo na namna vijana tunakufa siku hizi, umfatilie mwanamke wako / kumbana si utakufa tu mapema? Aisee kama bible ilivoshauri, tuishi nao kwa akili tu ila mengine ni kujitakia maradhi ya uzeeni ktk umri mdogo ama kufa tu
Sent from my SM-J730F using JamiiForums mobile app
ni mke wa mtu ila aliliwa kimasihara na msela.......ila demu yuko vizuri aisee kwenye mambo ya usafiMama J alilewa au aliolewa?
Kati ya kulewa na kuolewa ni ipi sababu inayopelekea mwanamke kuliwa kimasihara?
Umalaya ndo kimemkutaHuyu dada anaduka pale mtaa wa Agrey kkoo, karibu na Azam centre....tunaheshimiana sana, sijui ni nini kimemkuta daah
Huna ata mojaJamani eeh! Wengine tulikuwa shamba,mama j atanipita mwenye nayo anitumie PM basii
Kama Bado hujaipata njoo pm tuyajengeAcha nilale tu, naona sina connection kabisa
Mbona wanasema anaishi mtwara anafanya kazi Kituo Cha Radio? Tumuamini Nani SasaBinafsi sijaonana naye na naona aibu hata kumpigia simu, ila mama yake mdogo nimeonana naye na amejisikia vibaya sana maana ile video ameiona na ndiye aliyemtafutia frem ya duka eneo hili