MAMA GHARIB BILALI, nini majukumu yake hapo! picha

Ndakilawe

JF-Expert Member
Jul 6, 2011
4,817
2,000
 

Mkya

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
668
0
Ungeuliza nini majukumu ya mchepuko wa slaa kwenye ofisi ya chadema makao makuu naye lazimisha kulipwa ningekuelewa Sana
 

theki

JF-Expert Member
Nov 1, 2013
2,724
1,195
Hizo sio mbegu za mchicha za kichina sasa mzee hazijui vzr sasa mama anatoa darasa.
 

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo hapo anaonishwa karafu ya kwamba nao pia wanalima na kwao zao hilo lepo juu na huko kwenu zao hilo limekufa na halina thamani na kwa sasa mnategemiea uchumi wenu wa omba omba kwa mataifa ya nje na huku mnadai mapinduzi daima kumbe ni ulofa wa kisiasa ulotujaa basi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom