Mama Anna Makinda:Wanawake walikuwa hawafiki kileleni

Mama Anna Makinda:Wanawake walikuwa hawafiki kileleni

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Posts
25,419
Reaction score
18,372
Mama Anna Makinda amesema wanawake walikuwa hawafiki kileleni mpaka hii awamu ya nne ya JK ndo wamefika.

Pongezi zimwendee JK kwa hili.
 
Mama Anna Makinda amesema wanawake walikuwa hawafiki kileleni mpaka hii awamu ya nne ya JK ndo wamefika.

Pongezi zimwendee JK kwa hili.

Maana ya kileleni ni nini MKUU?
 
Kha!! Kweli kabisa
Ht yeye si amefika kileleni wakati huu wa jk. Enzi za mkapa sidhani km alikuwa anafika
 
Mama Anna Makinda amesema wanawake walikuwa hawafiki kileleni mpaka hii awamu ya nne ya JK ndo wamefika.

Pongezi zimwendee JK kwa hili.
Huu uzi japo ni wa kisiasa haswa, lakini ungejadiliwa vizuri kule kwenye jukwaa la mapenzi.
 
Jk yuko fiti kawafikisha wanawake kileleni 😀
 
HAHAHAA da! nouma kwel maana hata jk alsema ALIWATOA KULEEEE AMEWAFIKISHA HAPAA..! ni kwel sasa wanafika kilele... mkapa aliwaonea sana.
 
Nimemsikia Anna Makinda. Hongera Rais kuwafikisha kileleni wanawake wa wanaume Wenzio
 
..."Wengine waliweka pembeni"-Makinda, wakati akielezea kura zilizoharibika.
 
Back
Top Bottom