Mama amesha kabidhiwa 5,000 ya kuongeza vichwa

Mama amesha kabidhiwa 5,000 ya kuongeza vichwa

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
58,636
Reaction score
220,437
1602751976489.png
 
Hata mimi nilimpenda Magufuli 2015 kuelekea 2016 lakini with time, kichaa chake kikadhihiri. Nikawa disappointed. Nikaachana naye. Siyo lazima umpende mwanasiasa ama chama cha siasa kama timu ya mpira. Timu ya mpira ndio unashabikia hata ikifungwa. Tar 28 Okt pigia TL kura, pigia mabadiliko, haki na maendeleo ya watu.
Kwahiyo hana uwezo wa kuwa na elfu 5 yake mwenyewe
 
Hata mimi nilimpenda Magufuli 2015 kuelekea 2016 lakini with time, kichaa chake kikadhihiri. Nikawa disappointed. Nikaachana naye. Siyo lazima umpende mwanasiasa ama chama cha siasa kama timu ya mpira. Timu ya mpira ndio unashabikia hata ikifungwa.
Usinipangie broo
 
Back
Top Bottom