Malipo ya Mafao ya wastaafu bado ni kero

ingipower

Member
Apr 3, 2012
86
125
Nimesikitishwa na jinsi mtumishi aliyestaafu kuanzia mwezi wa 8 mwaka jana kutolipwa stahiki zake kama ilivyoagizwa na Mh Rais wetu, badala yake mafaao yanalipwa kwa kikokoteo cha 25%. Na ukifutilia kwa mfuko husika mafano PSPF unapewa majibu ya mkato eti andika barua kwa mwajiri. tuanomba ufafanuzi wa swala hili
 

kimu mazengo

JF-Expert Member
Sep 30, 2018
909
1,000
Nimesikitishwa na jinsi mtumishi aliyestaafu kuanzia mwezi wa 8 mwaka jana kutolipwa stahiki zake kama ilivyoagizwa na Mh Rais wetu, badala yake mafaao yanalipwa kwa kikokoteo cha 25%. Na ukifutilia kwa mfuko husika mafano PSPF unapewa majibu ya mkato eti andika barua kwa mwajiri. tuanomba ufafanuzi wa swala hili
Ile 50% aliyolejesha rais ni changalamacho kwasababu utekelezaji wake as barking dog that is toothless.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom