Malipo ya Mafao ya wastaafu bado ni kero

Malipo ya Mafao ya wastaafu bado ni kero

ingipower

Member
Joined
Apr 3, 2012
Posts
86
Reaction score
37
Nimesikitishwa na jinsi mtumishi aliyestaafu kuanzia mwezi wa 8 mwaka jana kutolipwa stahiki zake kama ilivyoagizwa na Mh Rais wetu, badala yake mafaao yanalipwa kwa kikokoteo cha 25%. Na ukifutilia kwa mfuko husika mafano PSPF unapewa majibu ya mkato eti andika barua kwa mwajiri. tuanomba ufafanuzi wa swala hili
 
Nimesikitishwa na jinsi mtumishi aliyestaafu kuanzia mwezi wa 8 mwaka jana kutolipwa stahiki zake kama ilivyoagizwa na Mh Rais wetu, badala yake mafaao yanalipwa kwa kikokoteo cha 25%. Na ukifutilia kwa mfuko husika mafano PSPF unapewa majibu ya mkato eti andika barua kwa mwajiri. tuanomba ufafanuzi wa swala hili
Ile 50% aliyolejesha rais ni changalamacho kwasababu utekelezaji wake as barking dog that is toothless.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom