Malimbikizo ya mishahara yatalipwa lini?

Hute

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
6,556
2,000
Mke wangu anadai hela nyingi tu hakulipwa mishahara miezi kadhaa, anadai huu mwaka wa sita. Anafanya kazi Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa serikali. Hivi ninyi serikali mtawapa lini malimbikizo yao au hamtawalipa kabisa?
 

kiomboi

JF-Expert Member
Dec 18, 2011
330
250
mke wangu anadai hela nyingi tu hakulipwa mishahara miezi kadhaa, anadai huu mwaka wa sita. ofisi ya mwanasheria mkuu wa serikali. hivi ninyi serikali mtawapa lini malimbikizo yao au hamtawalipa kabisa?
Watalipwa makusanyo yakifikia trillion 3 kwa mwezi
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
21,536
2,000
mke wangu anadai hela nyingi tu hakulipwa mishahara miezi kadhaa, anadai huu mwaka wa sita. ofisi ya mwanasheria mkuu wa serikali. hivi ninyi serikali mtawapa lini malimbikizo yao au hamtawalipa kabisa?
Mwambie aandike barua gazetini... huko atashughurikiwa
 

Chintu

JF-Expert Member
Feb 4, 2011
5,178
2,000
Ni muhimu serkali ikafikiria kulipa na riba kwa sababu si haki kumlipa mtu milioni moja aliyokuwa akiidai miaka 6 iliyopita wakati kipindi hicho milioni moja ingetosha kununua kiwanja na leo kiwanja hichohicho kinauzwa milioni 10.
 

Inside10

JF-Expert Member
May 20, 2011
21,676
2,000
watakwambia mlizoea kupiga na pia muwaache wanyooshe nchi... na mumuombe mtukufu malaika mkuu aliyejuu ya yote
 

tamuuuuu

JF-Expert Member
Mar 10, 2014
14,140
2,000
Daah kiukweli watumishi wa umma wanateseka sana ,kipindi hiki.
Sana, na wana jambo la kufanya.
Ni kupandikiza chuki haswaa kuelekea 2020.
Pia kukwamisha sifa zote wanazojidai nazo.
Haiwezekani watu wadai malimbikizo yao kwa Muda mrefu kiasi hiki ni dharau.
#tumehuruyauchaguzi#
 

Hute

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
6,556
2,000
lakini nafikiri 2020 haipo mbali. mbio zoote zile ilikuwa nguvu ya soda tu. mbona makusanyo hayaeleweki, watu hawatumii efd machines ili kukusanya kodi, machinga ambao wangekuwa maeneo maalumu walipe kodi wanatandaza kila sehemu biashara hazitambuliki, kiufupi sasaivi hakuna uhamasishaji wa kukuza uchumi, ni kama nchi ipo kwenye majaribio tu. tulifanya makosa makubwa sana ambayo tunatakiwa kujilaumu kwa miaka yote hii mitano kwakweli. never to repeat it again.
 

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Oct 20, 2013
3,427
2,000
Mimi mwenyewe huu mwaka wa sita nadai,malimbikizo 1780000 tu,mpaka leo kimyaaaa! Halafu wanasema tufanye kazi kwa morali,itoke wapi?
 

NAKEMBETWA

JF-Expert Member
Apr 20, 2012
3,523
2,000
Kumbe serikali ni mdaiwa sugu wa wananchi halafu kutwa loan board kupigia kelele vijana walipe deni, pathetic!
Serikali lipeni madeni ya watu ndio na nyie muwadai wadeni wenu!
 

Hute

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
6,556
2,000
kusema kweli toka moyoni, mojawapo ya vitu ninavyovichukia hapa duniani, ni serikali ya sisiemu, hata hii ya awamu ya tano. nasema bila unafiki kabisa.
 

Mnasihi

JF-Expert Member
Oct 9, 2013
6,359
2,000
Poleni sana mnaoidai serikali iliyopita. Hii iliyopo haidaiwi na yeyote kwani retired rcs., deds na dcs wote walilipwa mafao yao na waliiteuliwa walilipwa kila kitu hadi nauki na pesa ya kujikimu.
Ninyi wa awamu zile mkamdai mstaafu kwani ndiye ajuaye pesa zenu ziliko.
Na rejea kauli ya waziri wa Elimu miezi miwili iliyopita juu ya madeni ya likizo za walimu alivyojibu kuwa wizara haidaiwi ilihali hats walimu waliokwenda likizo desemba hii hawajalipwa nauli zao.
Nchi ya matabaka hii isiyosimama kwenye nguzo zake za kisheria.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom