MALI MPYA MALI MPYA IKO SHAMBANI

sunchez

Member
Jan 16, 2017
69
95
866971efa4dd42b143c0ff07166efc97.jpg
 

Who Cares?

JF-Expert Member
Jul 11, 2008
3,518
2,000
Kwani mkuu wakati unaanza kulima pilipili zako hukuwahi kuwaza kuwa siu zikikomaa utapeleka kwa mteja gani na bei ipi utayouzia.?
Nakuona kama unatapatapa na mzigo wako mwenyewe hujui uupeleke wapi.
Pole sana mkuu..jifunze ujasiriamali wa kisomi na sio huo wa kukurupuka bila kujua njia.
 

mwalomtata

Member
Nov 12, 2015
16
45
Unapatikana wapi? Embu chek na madalali wa pale Ilala sokoni. Wanaweza kukusaidia. Pilipili huwa zinatoka kwa bei nzuri sana sokoni kama umefanya timing. Nitafte kwa +255656106906 nikuunganishe kwa dalali. Alinisaidia wakati nauza bamia zangu
 

sunchez

Member
Jan 16, 2017
69
95
Unapatikana wapi? Embu chek na madalali wa pale Ilala sokoni. Wanaweza kukusaidia. Pilipili huwa zinatoka kwa bei nzuri sana sokoni kama umefanya timing. Nitafte kwa +255656106906 nikuunganishe kwa dalali. Alinisaidia wakati nauza bamia zangu
Mkuu Ahsante sana nilifuata ushauri wako na nimepata dalali wa ilala kesho tutaanza kazi mungu akipenda mzigo ndio huo tulikuwa tuna vuna.
 

mwalomtata

Member
Nov 12, 2015
16
45
Mkuu Ahsante sana nilifuata ushauri wako na nimepata dalali wa ilala kesho tutaanza kazi mungu akipenda mzigo ndio huo tulikuwa tuna vuna.
Hongera sana kiongozi, pilipili yako iko vizuri sana. Wish u all the best, Hope utapiga pesa nzuri tu, Pipili mbuzi sokoni huwa hazichukui time!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom