Malaya wa Tabata wana bei kubwa

na usikute pia hapo sio wote wahaya wamedanganya tu wamehamisha magori.
Kwanza majina yao yanaonekana kabisa sio wahaya.

Masoua sijui bongezi sio majina ya kihaya hata kidogo.


Na kama unavyojua wahaya wengi utumia majina yao ya asili
 
Kwa nini nisiwatetee majina ya masoua sijui bongezi sijui ahmada huwezi yakuta uhayan.

Na wahaya waislamu ni wachache Sana


Ulishawahi ona muhaya anaitwa mwanaisha sijui mwantumu sijui Nadia?
Kwahiyo Unadhani nini kimefanyika hapo ?
 
Haaahaaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Malaika wa Bwana alikulinda dhidi ya kumkosea Mola wako kwa kigezo cha kushindwa kufika bei.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Aiseee, hizo jitihada za kkutafuta malaya zingekuwa kwenye kufanya kazi ungekuwa billionaire mkuu

Usilinganishe nyege na kazi, hashiki inaweza kusimamisha kila jambo unalolifanya na ukajikuta unakuwa kama chizi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…