Malapropism Yawasumbua Jamaa


SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,282
Likes
1,189
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,282 1,189 280
Malapropism ni aina ya lugha gongana, pale mtu anaposhindwa kupambanua maana ya maneno mawili yanayofanana na kuyatumia visivyo. Anapofanya hivyo, mara nyingi hisia ya ucheshi huibuka. Soma maelezo yafuatayo ambamo watu kadhaa wamechanganya maana za maneno na kuibua kichekesho!

1.Yule mdada bwana, hatari sana.Kila nikifanya naye mapenzi, anapiga sana makelele na kuvuta nywele zake anapopata organisms

2.Shirika la ndege la Italia linaitwa genitalia!

3. Kwenye mtihani bwana, nilikuwa katikati ya swali la kwanza kati ya maswali manne tuliyotakiwa kujibu na ghafla nilitokwa na jasho na kupata kizunguzungu pale msimamizi alipotangaza kwa sauti kali: Time is up! All penises down!

4.Kuna dada wa kijerumani alikuja kufanya kazi kwenye kampuni yetu.Alikuwa mzuri kweli. Mnene kiasi na wowowo la uhakika.Alipenda sana kupiga stori na mimi. Siku moja akaniambia anataka kunipa pussy. Mie nikamwambia asihangaike
kwani sikuwa na shida ya panya. Alionesha sura ya kufadhaika kisha akaniambia, show me your cock! Nilimwomba tuongozane mpaka kwetu ili nimwoneshe kamradi kangu ka kuku wa kienyeji ambamo kuna majogoo kibao.Alichukia sana na kukataa kata kata kuongozana nami.

Kama una malapropism nyingine weka hapa.

Kupanua ufahamu, hebu google malapropism examples
 

Forum statistics

Threads 1,250,719
Members 481,468
Posts 29,743,134