Makubaliano ya Kakonko: Mbowe na Zitto walisema nini

Makubaliano ya Kakonko: Mbowe na Zitto walisema nini

Hongereni Zitto..... ila ipo haja ya kuwa chama kimoja tu....
muungane wote kwenye chama kimoja..mambo ya coallition of will yana changamoto kubwa sana........
Kama ni NDF..National Democratic Front or whatever ni juu yenu... tunataka kuiona CCM out of power
 
Hongereni Zitto..... ila ipo haja ya kuwa chama kimoja tu....
muungane wote kwenye chama kimoja..mambo ya coallition of will yana changamoto kubwa sana........
Kama ni NDF..National Democratic Front or whatever ni juu yenu... tunataka kuiona CCM out of power
Nakubaliana na wewe
 
Makubaliano ya kihuni na msaliti hawawezi kudumu. Walikubaliana wahuni wote. Aliyeuza Chama na msaliti. CCM watashinda asubuhi kabisa.
 
Hakuna mwanasiasa anayejali maisha ya wananchi wanajali maslahi yao tu.Wanapiga hesabu za kuchukua.madaraka na si shughuli ya msiba iliyowapeleka.
Ndo maana hata huyu anayejiita "mjenzi wa viwanda, mtetezi wa wanyonge" amefukia 1.5 trillion mfukon mapema tu
 
Mimi Zitto huwa sikupendi kwa vitabia vyako fulani ambavyo unaweza kujirekebisha, kiburi na ego.

Kama ni kweli mmemaanisha badi jiandae kikamilifu kuwa mgombea Urais wa UKAWA mwaka 2020, UKAWA haina mgombea urais mwenye sifa zako na mahitaji ya wakati, tena mwambie kabisa Freeman Mbowe Lowasa game yake is over.

Hamasa ya uchaguzi uliopota kama Lowasa angekuwa na uwezo wa kulitawala jukwaa kama wewe hata kama kura zinachakachuliwa lakini undecided voters wote wangempigia Lowasa.

Msirudie makosa, hakuna mgombea ajaye mwenye sifa za kukuzidi wewe hasa kutokana na mahitaji ya wakati na Rais aliyepo madarakani anahitajika mtu mwenye uwezo wa kuongea na akaeleweka.

Pointi nyingine muhimu, mimi ni mkristo tena kindakindaki ila awamu hii waislamu wanasomeshwa namba huenda si kwa makusudi lakini huo ndio ukweli nina imani kura za waislamu zitaangukia kwako.

Kama kuna mpumbavu ataniona mimi ni ni mdini huyo ni fala tu hajui siasa, Raila Odinga wakati akipambana na Mwai Kibaki aliingia MoU na waislamu wa Kenya na akamchukuwa Najib Balala akaiteka Mombasa na akashinda uchaguzi.

Unachotakiwa kufanya ni kucheza na weakness za ksheria kadi ya Chadema unayo ilipie miakab10 mbele, huyo Mbowe na Chadema wenzake kama siyo wanafiki wewe ndio mgombea wa UKAWA.

Ila ndugu yangu ulikuwa na papara mno na yule bogus Kitila Mkumbo, wewe ndio ulikuwa wa kurithi uewenyekiti wa Chadema sasa hivi na kuwa mgombea Urais lakini ulishindwa kuwa mvumilivu na hili litaendelea kukugharimu kutoaminika na hata huu ushauri wangu wa wewe kuwa mgombea wa UKAWA historia inaweza kukuhukumu.

Cha msingi jifunzeni kuwapa elimu ya kusiasa wafuasi wenu wajuwe wazi kwenye siasa hakuna rafiki wa kudumu wala adui wa kudumu bali kuna maslahi ya kudumu.

Kwa sisi tulio na mawazo huru huu ni wakati wako sahihi kugombea Urais wa Taifa hili, tusidanganyane UKAWA haina mgombea, Tundu Lisu hata akipona hana sifa za kuwa Rais wa nchi labda awe waziri mkuu au waziei wa sheria na katiba, Lisu is too radical, hiyo peke yake siyo presidential material.
well said.
 
Wapinzani wakifanikiwa kuchukua hilo jimbo la Buyungu itakuwa ni mwanzo mzuri wa ushirikiano wao....kila la heri.
 
Wapinzani wakifanikiwa kuchukua hilo jimbo la Buyungu itakuwa ni mwanzo mzuri wa ushirikiano wao....kila la heri.
Labda tume ya uchaguzi iwe ya baba yao.
Ila chini ya hii tume ya jiwe ambayo wanaweza kunywa uji wa mgonjwa na kukuua na matokeo yake wanapewa cheo kikubwa sidhani
 
Makubaliano haya ya Kakonko baina ya wenyeviti wa vya vyama vya ACT na Chadema yatazaa minyukano mipya miongoni mwa wafuasi wa vyama hivi. Bado hatujasahau mivutano mikali ya kuachiana majimbo chini ya UKAWA.

Makubaliano haya hayakupaswa kuanzia juu na kuwekwa hadharani kisha ndipo vikao vya ngazi mbali mbali vifuate. Ilipaswa kuwa kinyume chake.
 
Kama mmeamua kushirikiana wakati ndio huu. Mjipange mapema ili habari ya kunyang'anyana majimbo dakika za mwisho iwe historia. La pili kubadili gia angani nako kuishe sio watu wasubiri wakatwe ndio waje upande mwingine.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom