Makos general enterprises

Oct 18, 2015
12
45
Vijana Wa Kazi za Lodge wanatafutwa bila kujali jinsia. Lodges zipo bagamoyo na dar Es Salaam maeneo ya airport. Vigezo ni awe na uwezo wa kusoma na kuandika, msafi kiujumla, mwenye lugha nzuri kwa wateja na pia mchapa kazi.
Kwa maelezo zaidi piga no:0692778072
 

KIOO

JF-Expert Member
Mar 3, 2013
6,144
2,000
Vijana Wa Kazi za Lodge wanatafutwa bila kujali jinsia. Lodges zipo bagamoyo na dar Es Salaam maeneo ya airport. Vigezo ni awe na uwezo wa kusoma na kuandika, msafi kiujumla, mwenye lugha nzuri kwa wateja na pia mchapa kazi.
Kwa maelezo zaidi piga no:0692778072
Sidhani kama utakuwa vibaya kama utaorodhesha majukumu yake mkuu. Coz matangazo mengi huwa naona wanaweka hii kitu kiongozi.

Shukran.
 

Jickson Nkulikwa

Senior Member
Nov 13, 2016
104
225
Natafuta mwalimu wa kuanzisha naye Open school Tunduma has a Nursery school,awe anaishi Tunduma na kituo Tunduma.anitafute no.0757658783
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom