Makongolo Aporwa Pesa na Nyaraka Muhimu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makongolo Aporwa Pesa na Nyaraka Muhimu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Dec 24, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,831
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    Segerea. Baa.

    nyaraka zilikuwa kwenye gari yake. Yeye alikuwa anapiga ulabu.

    watu wakazama.

    Ni tetesi.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nasikia jamaa anaondoka Safari Lager huyu balaaa
     
  3. D

    Derimto JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi ni makongolo au ni Makongoro? Na unashangaa nini wakati ccm hawana huruma na wananchi wa kawaida itakuwa pombe,umalaya,ufisadi na dhuluma wacha waibiwe natamani kama mkwere naye ataibiwa cm.kule cnza. Kwa vitotozi
     
  4. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,465
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Makongolo au Makongoro. Ni yupi mbunge au Mwenyekiti
     
  5. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,222
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Yupi hapo unae msemea MAkongolo wako wengi Mkuu??
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,831
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    mchakachuaj
     
Loading...