Makongolo Aporwa Pesa na Nyaraka Muhimu

Makongolo Aporwa Pesa na Nyaraka Muhimu

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Posts
10,827
Reaction score
4,184
Segerea. Baa.

nyaraka zilikuwa kwenye gari yake. Yeye alikuwa anapiga ulabu.

watu wakazama.

Ni tetesi.
 
Nasikia jamaa anaondoka Safari Lager huyu balaaa
 
Segerea. Baa.

nyaraka zilikuwa kwenye gari yake. Yeye alikuwa anapiga ulabu.

watu wakazama.

Ni tetesi.

Hivi ni makongolo au ni Makongoro? Na unashangaa nini wakati ccm hawana huruma na wananchi wa kawaida itakuwa pombe,umalaya,ufisadi na dhuluma wacha waibiwe natamani kama mkwere naye ataibiwa cm.kule cnza. Kwa vitotozi
 
Yupi hapo unae msemea MAkongolo wako wengi Mkuu??
 
Back
Top Bottom