Makonda ana maana ipi katika hii clip?

Makonda ana maana ipi katika hii clip?

Pengine anamaanisha cheti kilimponyoka kama huyo paka alivyoponyoka hahahaahah (jus kidn')
 
HABARI ZENU HUMU NDANI
Leo nimeamua kupitipitia instagram page ya RC wa Dsm.post yake ya mwisho ni video fupi ikimwonyesha dogo anataka kumtupa paka kwa bwawa la kuogelea lkn paka anachoropoka na dogo ndo anadumbukia....kwa wataalam wa kwenda beyond the reality nna uhakika kuna ujumbe anatufikishia sisi wakazi na watanzania kuhusu suala lake nyeti.
Hebu nnasidien na nyinyi mnaelewa vipi hapo

Anaonyesha kua yeye ni bonge la fala ... kataka kumtumbukiza paka matokeo yake paka kachoropoka katumbukia yeye ...
Wenye akili timamu hatuna muda wa kujadili upumbavu.
 
Wenye akili timamu hatuna muda wa kujadili upumbavu.
Ukiona mtu kama ww anapuuzia hili jambo, jua na yy hana chet au amefanya magumashi kama ya Bashite...

Hapo ndio unapokuja umuimu wa privacy jf, maana bila hvyo ile kampen ya Necta, ungekuwa ushaenda na maji
 
HABARI ZENU HUMU NDANI
Leo nimeamua kupitipitia instagram page ya RC wa Dsm.post yake ya mwisho ni video fupi ikimwonyesha dogo anataka kumtupa paka kwa bwawa la kuogelea lkn paka anachoropoka na dogo ndo anadumbukia....kwa wataalam wa kwenda beyond the reality nna uhakika kuna ujumbe anatufikishia sisi wakazi na watanzania kuhusu suala lake nyeti.
Hebu nnasidien na nyinyi mnaelewa vipi hapo


Nadhani ni Msukuma na chao..
 
Maana yake alitaka kuwatimua watu Darisalama waondoke n ndala tu ila wamemgeuka yeye.

HABARI ZENU HUMU NDANI
Leo nimeamua kupitipitia instagram page ya RC wa Dsm.post yake ya mwisho ni video fupi ikimwonyesha dogo anataka kumtupa paka kwa bwawa la kuogelea lkn paka anachoropoka na dogo ndo anadumbukia....kwa wataalam wa kwenda beyond the reality nna uhakika kuna ujumbe anatufikishia sisi wakazi na watanzania kuhusu suala lake nyeti.
Hebu nnasidien na nyinyi mnaelewa vipi hapo
 
Makonda ndo paka kwenye hiyo clip.
Mengine utajaza mwenyewe.
 
Back
Top Bottom