Makomando ya chadema


dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
Yale makomondoo yaliingizwa na cdm kule Igunga bado yapo nchini? Au ndo siasa za magamba kuwahadaa wananchi ili wasijitokeze kwa wingi kupiga kura? Polisi wameshindwa kuyakamata da ama kweli cdm imeizidi akili serikali.Tunasubiri tamko la polisi
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Hii nchi bwana kubwabwaja tu ili mradi upate unachotaka

Sijui usalama wa taifa wako wapi kulichukulia hatua jambo kama hili.....

Sijui ni lini serikali itaanza kuchukulia mambo serious maana hili sio jambo la CHADEMA, CCM wala Kikwete, hili ni jambo la usalama wa taifa lakini wamefyata mikia utafikiri mijibwa koko ugenini kwa watu......serikali imekufa jamani, haipo in short, huwezi kuropoka hivi kwenye nchi makini halafu ukaachwa............

Sitashangaa keshokutwa mtu akitaka manufaa yake akaamka na kutangaza raisi kafa na hajafa na bado akaachwa kutembea kifua mbele kama dume la nyani mwituni
 
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
Hii nchi bwana kubwabwaja tu ili mradi upate unachotaka

Sijui usalama wa taifa wako wapi kulichukulia hatua jambo kama hili.....

Sijui ni lini serikali itaanza kuchukulia mambo serious maana hili sio jambo la CHADEMA, CCM wala Kikwete, hili ni jambo la usalama wa taifa lakini wamefyata mikia utafikiri mijibwa koko ugenini kwa watu......serikali imekufa jamani, haipo in short, huwezi kuropoka hivi kwenye nchi makini halafu ukaachwa............

wakiri mbele ya vyombo vya habari kuwa zile zilikuwa Siasa uchwara na waombe radhi kwa watanzania kwa kuwadanganya
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,019
Likes
11,958
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,019 11,958 280
Siasa za maji taka za magamba
 

Forum statistics

Threads 1,235,705
Members 474,712
Posts 29,231,179