Makofi ya kugonga meza bungeni nayachukia..

babake nasreen

JF-Expert Member
Oct 30, 2014
699
500
Habari wadau, mimi ni mtanzania ambaye napenda sana kufatilia masuala ya siasa na shughuli za serikali za Tanzania ila nina tatizo moja ambalo cjajua tatizo hili limetokana na nini:-

Huwa nachukia sana vigelegele na yale makofi ya wabunge kugonga meza kwa muda mrefu hasa kwa bunge hili la sasa....

Naombeni mnisaidie cjui tatizo ni nini?
 

WILLIAM MARCONI

JF-Expert Member
Apr 2, 2015
2,056
2,000
Habari wadau, mimi ni mtanzania ambaye napenda sana kufatilia masuala ya siasa na shughuli za serikali za Tanzania ila nina tatizo moja ambalo cjajua tatizo hili limetokana na nini:-

Huwa nachukia sana vigelegele na yale makofi ya wabunge kugonga meza kwa muda mrefu hasa kwa bunge hili la sasa....

Naombeni mnisaidie cjui tatizo ni nini?
Wengi wape. Hata mimi nakuchukia wewe lakini kuna Chadema laki 6 wanakupenda kwa hiyo nami inabidi nikupende. Usiulize maswali ya kitoto.
 

babake nasreen

JF-Expert Member
Oct 30, 2014
699
500
Sisi kama UKAWA, tumemkubali rais Magufuli kwa dhati kabisa na uchaguzi wa 2020 hatutasimamisha mgombea urais,
badala yake tutaelekeza nguvu zetu kwenye ubunge.
Na tutasimamisha wagombea ubunge nchi nzima.

Mungu ibariki Tanzania
Ww ndiye msemaji wa ukawa mkuu?
 

Mkumbwa Jr

JF-Expert Member
Mar 23, 2016
1,179
2,000
Hawa wanadamu mjengoni pale wanashangaza sana maana wanapigamakofi endapo mtoa mada wakiwa wanampenda

Mfano bajeti iliyopita walipigasana meza baada ya kuambiwa watakatwa kodi kwenye viinua mgongo vyao
Walipiga makofi kwakua hawakua makini,baada ya waziri kurudia,wabunge hao walianza kuzoza
Hata jtatu watalalamika watakapochangia bajeti hiyo kanakwamba hawakua wakipiga meza mangumi
 

Njopino

JF-Expert Member
Apr 8, 2014
3,473
2,000
Nafikiri kuwa atokee mtaalamu mmoja atengeneze mixer ambayo mbunge akibonyeza button kinapiga makofi badala ya kupiga mabenchi.
 

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
14,130
2,000
Sisi kama UKAWA, tumemkubali rais Magufuli kwa dhati kabisa na uchaguzi wa 2020 hatutasimamisha mgombea urais,
badala yake tutaelekeza nguvu zetu kwenye ubunge.
Na tutasimamisha wagombea ubunge nchi nzima.

Mungu ibariki Tanzania
Sisemi weye ni mwongo ila husemi kweli kuwa weye ni pro-sisiemu mpaka ptuuuuuu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom