Makinda ulitoa wapi hizi takwimu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makinda ulitoa wapi hizi takwimu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MTENGETI, Mar 8, 2012.

  1. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,322
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ahlan wana Bodi
    Mwenyekiti wa UWT. Bibi Sophia Simba amesema sababu kuu za UWT kuomba viti maalumu Bungeni ni kwamba wanawake hawawezi fitina za siasa, ubaguzi wa kijinsia na pia hawana fedha. Lakini akasema pia kuwa ukomo wa ubunge wa viti maalumu ni miaka 10 tu kwa sasa kwani miaka hiyo kumi mwanamke kama ni mbunge atakuwa na fedha za kutosha, ameshajifunza fitna kutoka kwa wabunge wenzake hivyo atakuwa ni mtayari kwenda front line kwa ajili ya kupigania majimbo. Ameponda kauli ya MH SPIKA Anna makinda kuwa ubunge ni Umaskini mtupi nusu ya wabunge wataacha ubunge ifikapo 2015.
    SOURCE: TBC kipindi cha Jambo Tanzania 08/03/2012 saa moja kasorobo asubuhi
     
  2. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiki chama kimepoteza mwelekeo, kauli za kupingana ndo imekuwa utamaduni wao. Na huyu speaker wa bunge cheo hicho kimempwaya sana. YETU MACHO NA MASIKIO.
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,279
    Likes Received: 3,950
    Trophy Points: 280
    Sasa ni Makinda au SIMBA?
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,533
    Likes Received: 950
    Trophy Points: 280
    Waache warumbane ili tuwatawale kirahisi!!!!!!
     
  5. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Spika nae si lolote si chochote
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,709
    Likes Received: 8,507
    Trophy Points: 280
    R.I.P Horace Kolimba
     
Loading...