Makinda msome spika marende wa kenya

Makinda msome spika marende wa kenya

Khakha

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Posts
2,981
Reaction score
1,013
Mhe Spika wa Bunge la Kenya ndg Marende ametengua uamuzi wa Kibaki bila kufuata vipengele vya katiba mpya ya Kenya kwa kuteua viongozi wa mhimili wa sheria. huo ndio uspika sio jaaaazba tu muda wote. makinda achana na kina EL na RA.

Source; Daily Nation.
 
mkuu... Keneth Marende ni mwanasheria wa hali ya juu ... anajua haswa nini maana ya mhimili wa bunge ... anatumia high profile justice kuendesha mhimili huu .... kwenye mchezo wa karata mama makinda ni maviyambuzi
 
asilimia kubwa ya parliament speakers in the world wana uelewa mkubwa wa sheria. Hivi semamba cv yake ndo kujua kanuni tu za bunge?
 
Bila damu kumwagika, Tanzania itaendelea hivi hivi labda azaliwe Nyerere mwingine.... Kuna kikundi cha watu wachache sana wa CCM wanajiona wenyewe ndo owners wa nchi hii wakati ni yetu wote.... Ipo siku kitaeleweka Tanzania.... Hongera Spika Marende, Kip it up!?
 
Nimeisoma ruling ya Hon Marende - talking about people who know their jobs! Amenifurahisha sana alivyoamua whether there was consultation between the President and the PM.
 
wala tusilaumu Makinda, tulaumu CCM waliomuweka pale wakati wana wataalam wenye weledi ya hali ya juu... na nijuavyo mimi spika si lazima atwe mbunge, au nimekosea?
 
Anna ni Spika kwa kiti maalum. CCM imeamua awe pale. Hakuwa na sifa. Kenya wana KATIBA mpya. Madaraka ya Rais yamepunguzwa sana. Hateui kwakujisikia, kwa kulipa fadhila, wala kwa kujuana au kwa ufuasi na utiifu usio na shaka. Natamani kuwa Mkenya kwa katiba yao ya sasa.
 
Back
Top Bottom