Makengeza ni kilema au ugonjwa?

Hivi punde

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
2,109
Points
2,000
Hivi punde

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2017
2,109 2,000
Kila mtu anafahamu makengeza.

Mtu kuwa na makengeza anatafsiriwa kama mgonjwa au ana kilema ?

Ukiwa na makengeza unaona kawaida au kuna changamoto yoyote ?

Nini hasara ya kuwa na makengeza kwenye uonaji ?

Nisiwachoshe.
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
19,745
Points
2,000
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
19,745 2,000
Siyo kilema wala ugonjwa.
 
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
4,091
Points
2,000
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
4,091 2,000
Suala la wanaona kawaida ama la subiri wenye nayo waje,nachojua mimi mtu mwenye makengeza anawapa changamoto wasio nayo,mfano mjomba wangu(rip) alikuwa anaweza kuzungumza jambo halafu ukimtazama unaona macho yake yamekaza kuangalia mlangoni,unampotezea unaendelea na ishu zako lakini kumbe yeye alikuwa anakuangalia wewe!mwingine alikuwa ni mwalimu wangu wa primary alikuwa mkali balaa,akiwa class hataki hata mtu ajitikise,yeye alikuwa akitoa quiz basi anasimama dirishani anatazama nje,ila jicho lake la kushoto linatutazama sisi...kumbe hata hatuoni!basi tunakosa amani kabisa.
 
machiaveli

machiaveli

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
604
Points
1,000
machiaveli

machiaveli

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
604 1,000
Ni macho kukusa ushirikiano tu!
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,714
Points
2,000
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,714 2,000
Mwenye makengeza huwezi kumteta kwa ishara kwa sababu hujui kaangalia wapi unaweza fikiri anakuangalia kumbe ana hamsini zake
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
10,924
Points
2,000
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
10,924 2,000
Duh nakumbuka nikiwa primary kuna teacher mmoja mmama alikua na kengeza unaweza kudhania anaangalia mtu mwingine kumbe anakuangalia wewe
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
46,097
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
46,097 2,000
Ni maumbile. Kwani matege ni ulemavu?
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
10,924
Points
2,000
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
10,924 2,000
Watu wa zamani na hata wanaoishi vijijini wanakosa huduma hii
Tatizo elimu na ufahamu wa mambo haya haujaenea kwa wengi ni wachache sana wanaojua mambo haya.
 
stardust JK

stardust JK

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2018
Messages
1,321
Points
2,000
stardust JK

stardust JK

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2018
1,321 2,000
Mtu mwenye makengeza huwa anaona kwa macho yote au ni jicho moja ndio limafanya kazi..
Kwamba Jicho moja linavyoangalia mashariki na jingine mangharibi yote yanapeleka image kwa usahihi au?
 
ABJ

ABJ

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
3,503
Points
2,000
ABJ

ABJ

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
3,503 2,000
Mtu mwenye makengeza huwa anaona kwa macho yote au ni jicho moja ndio limafanya kazi..
Kwamba Jicho moja linavyoangalia mashariki na jingine mangharibi yote yanapeleka image kwa usahihi au?
 
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
5,119
Points
2,000
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2017
5,119 2,000
Ukiwa na manzi mwenye makengeza raha sana,unaweza fanya tukio ukiamini kuwa hakuoni kumbe anakuona vzr sana!
 
I

Iglesias

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2017
Messages
252
Points
500
I

Iglesias

JF-Expert Member
Joined May 29, 2017
252 500
Inasemekana MUHIMBILI wana hii huduma ya Strabismus surgery, kuna mtu ana uhakika juu ya hili?

Yaani namaanisha aliwahi kufanya upasuaji wa macho makengeza? Aliyenambia ni daktari wa MUHIMBILI ila sio daktari bingwa.
 

Forum statistics

Threads 1,342,663
Members 514,746
Posts 32,759,069
Top